ดู: 568|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

----อายุ----

[คัดลอกลิงก์]
มี3คำถามครับ

1.ตัดปีกจมูก+ทำปากบาง(บนและล่าง)  ทำ2อย่างนี้พร้อมกันได้มั้ยครับ

2.ตอนนี้ผมอายุ17 ทำศัลยกรรมได้มั้ยอะครับ หมออนุญาติมั้ย ต้องมีใบรับรองจากผู้ปกครองรึเปล่า?

3.แล้วระหว่างทำที่ ยันฮี กับหมอจำนงรังสิตคลอง2 อันไหนดีกว่ากันครับ
1 ทำได้ ถ้ากายพร้อม ใจพร้อม ทรัพย์พร้อม และมีความอดทนต่อการอักเสบได้ดี

2 อายุ18 ปี บริบูรณ์ เท่านั้นเพราะเป็นปัญหาเรื่องผู้เยาว์ ถ้าต่ำกว่าต้องได้ รับอนุญาติจากผู้ปกครองและไปเซ็นรับรองด้วยคะ

3 ไม่รู้
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-10 22:05:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
ตัดปีกจมูกไม่แน่ใจ แต่ปากบางหมอจำนงทำสวยค่ะ
ถ้าใจพร้อม เงินพร้อมก็ทำได้ค่ะ แต่ว่าจะติดเรื่องอายุที่ต้องให้ผู้ปกครองยินยอมนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้