ดู: 1531|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอความเห็นจากเพื่อนๆหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mkkfc1 เมื่อ 2013-2-5 00:59

รู้สึกอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองบ้าง เพื่อนๆคิดว่า ผมควรจะทำอะไรเพิ่มครับ ยกเว้นผ่าตัดเปลี่ยนหัวคงทำไม่ได้ครับ
น่า จะ เสริม จมูก คับ
เสริมจมูก ตัดปีก ปากบาง ลีฟหน้า ร้อยไหม คาง เปะเลยครับ
ผมว่าดูดีหมดเลยครับไม่แนะนำให้ทำ เพียงแต่ดูแลผิวให้ดูผ่องใส+รอยยิ้มหวานๆ ก็โอเคใจละลายแล้วครับ
เสริมจมูกก่อนเลยครับ หล่อเข้มแน่ๆ ยังไม่ต้องตัดปีกครับ ปีกไม่กว้างมาก
เด๋วมันจะยกปีกขึ้นอีก อย่าไปตัดซุ่มสี่ซุ่มห้า เอาเนื้อคืนไม่ได้นะครับ
ถ้าทำแล้วปีกยังกว้างอยู่ ค่อยมาตัดทีหลังก็ได้ไม่ใช่ปัญหาครับ
หน้าเดิมดูหล่ออยู่แล้ว แต่ถ้าจะทำแนะนำเสริมจมูกครับ จะได้หล่อคมๆครับ
แบบนี้ก็หล่อธรรมชาติดีมากแล้วนะค่ะ โดยรวมโอเครเลยค่ะ แต่อยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองจริงๆก็ต้องทำจมูก+ตัดปีก แล้วก็ทำหน้าเรียวค่ะ จะได้หล่อและเป๊ะมากกว่านี้ แต่ยังงัยก่อนทำศัลยกรรมอย่าลืมศึกษาข้อมูลดีดีนะค่ะ
โครงหน้าดูโอเคอยู่แล้วนะทำจมุก กับตาก็นาจะโอแล้วนะ จริงๆ
คิดว่าลองบำรุงร่างกายไรแบบนี้ดูก่อนไหมคับ ผมว่าถ้าดูแลตัวเองดีแล้วยังรู้สึกไม่มันใจก็ค่อยมาทำศัลยกรรมดีกว่า ^^
ดูแล้วเสริมจมูกอย่างเดียวก็จะหล่อแบบธรรมชาติดีนะคะ
ทางดีที่หาวิธีหล่อโดยการทำให้น้อยที่สุดจะโอเคมากกว่านะคะ
เพราะใครก็คงไม่อยากทำเยอะ แต่อยากสวยอยากหล่อมากขึ้นอยู่แล้วเป็นเรื่องปกติ
เราว่าจขกท.ทำจมูกก่อนเลยขั้นแรกพอใจหรือไม่พอใจค่อยมาดูอีกที เพราะบางทีทำจมูกมาแล้วอาจพอใจแค่นั้น
เลยก็ได้นะคะ ลองดูคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้