ดู: 1228|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ถามการฉีดfiller คางค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากรู้ว่าฉีด filler ที่คาง สามารถฉีดได้ตอนอายุเท่าไรคะ

ขอบคุณทุกคำตอบค่า
ควรฉีดหลังจากอายุ 18 ขึ้นไปครับ

เพราะบรรลุนิติภาวะ และ ร่างกายเจริญเติบโตค่อนข้างเต็มที่แล้วครับ
ส่วนมากก็บรรลุนิติภาวะนะคะ  18 ปีบริบูรณ์ขึ้นไป  แต่ถ้าตัวเองยังเด็กและวุฒิภาวะก็ยังไม่พร้อม จงหักห้ามใจเถอะค่ะ อดใจรออีกนิดน๊า
ตามกระทู้บนเลยค่ะ อายุ 18 ที่ร่างกายเจริญเติบโตเต็มที่ค่ะ แต่ถ้าอยากรู้เพิ่มเติมมันจะมีบทความในกูเกิลค่ะ ว่าอายุเท่าไรควรทำจมูก ควรทำปาก ควรทำตา วันนั้นอ่านเจอในเพจของหมอภูค่ะ ว่าอายุเท่าไรควรทำอะไร ลองศึกษาดูนะค่ะ น่าจะเป็นข้อมูลได้ค่ะ^^"
จะมีผลอะไรไหม๊ค่ะ ขอสอบถามผู้ที่เคยฉีด พอดีกำลังตัดสินใจจะเป็นฉีด อยู่เหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้