ดู: 6180|ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ตั้งใจไปปรึกษาทำตาจมูกปากคางแต่ได้ฉีดคอลลาเจนแทนหน้าเด้งกลับบ้านเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่ะชาวดั้งโด่งเป็นสมาชิกแอบอ่านมาก็นานหลายเพลาวันนี้ได้ฤกษ์ดีตั้งกระทู้เผื่อจะเป็นประโยชน์ได้บ้างกะคนที่อยากหน้าเด้งอ่อนวัยลงอีกซัก 4 ซ้า 5ปี ขอเริ่มเลยละกันเมื่อวานเรามีคิวไปทำเลเซอร์กระลึกที่มครินทร์คลีนิคก็เลยถือโอกาสแวะไปปรึกษาคุณหมอเฉลิมเกี่ยวกับการปรัปโฉมครั้งใหญ่
* ทำตา แก้จมูก ตัดปีก ทำปากบาง ทำคางรูปไข่
คุณหมอได้ยินดังนั้นก็อึ้ง(คงคิดในใจไปเกิดใหม่ดีมี้ยเธอ)แต่ด้วยความที่ท่านเปงคนใจดีมีเมตตาต่อคนขี้เหร่อย่างเราท่านก็บอกว่าค่อยๆทำไปดีกว่านะนู๋หมอน่ะทำไหวแต่นู๋น่ะสิจะไม่ไหวให้เลือกเอา 2 อวัยวะก่อน เราก็ทำหน้าละห้อยก็คนมันอยากสวยในคราวเดียว เฮ้อ ชีวิต งั้นก็เอาจมูกกะปากค่ะ เราบอกหมอพร้อมกะคิดในใจ ถ้าปากบางๆเผื่อมี
ครายอยากจูจุ้บ พร้อมนั่งตาลอย ยิ้มหวานถึงความงาม หันมามองหมออีกทีท่านทำหน้า งง งง (นังนี่บ้าป่าว นั่งยิ้มคนเดียวได้)แต่ท่านก็ใจดีแนะนำต่อ หมอว่าคางน่าทำกว่านะ (สงสัยกลัวใครหลงมาจุ้บเรา) เอ้า เอาก็เอา คางก็คางแล้วปีกอันยิ่งใหญยังถ้ำขุนตาลล่ะคุณหมอบอกว่าจะตัดให้เล็กสุดแต่คงไม่ได้แบบที่ต้องการ(เราถือรูปวุ้นเส้นไป)ไม่เปงไรขอแค่รถไฟลอดไม่ผ่านก็พอใจละ ว่าแล้วเราก็ยังไม่ลุกไปไหนมาทั้งทีไม่มีอะไรติดมือกลับบ้านก็ไม่ไหวม้างเราเดินทางตั้งหลายร้อยกิโลนี่นาว่าแล้วเราก็ถามหมอว่ามีอะไรที่จะทำให้นู๋หน่าตาดีกว่านี้ได้อีกบ้างมั้ยค่ะหมอมองหน้าพร้อทส่าวยหัว (โอแย่ขนาดน้านเลยเรา)อืมหมอว่าฉีดคอลลาเจนหน่อยมั้ยเติมร่องแก้มที่ลึกยังกับสระอโนดาษจะดูเด็กลงนะ เราชอบมากกกกกกกเอาเลยค่ะหมอ55555 คราวนี้ละจะกลับจีบเด็กว่าแล้วพี่แดงก็มานำตัวนักโทษไปเตรียมตัวคือ
1. จ่ายตังค์ (สำคัญ)
2.ล้างหน้า ทายาชา
3.นั่งรอ  1 ชั่วโมงให้มานชา
4. นอนเตียงใช่เจลประคบร่องจมูกให้ชาเพิ่ม
5. ท่องนโมเจ็บหนอ สวยหนอ เด็กหนอ
6.รอดมั้ยตู และแล้วเสียงสวรรค์ก็มาคุณหมอให้กำลังใจว่า ทายาชาแล้วเวลาฉีดก็ยังจะเจ็บหน่อยนะ (เอ๋าทามัยเนี่ย)
7.เริ่มฉีดค่ะโอพระเจ้สไม่หน่อยเท่าไรนะเนี่ยเรากำถุงเจลเกือบแตกพี่แดงต้องรีบมาแกะมือเราเอาถุงเจลออกแล้วบอกเอามือประสานกันจ้ะน้อง(บอกเราจิกมือตัวเองหรือนี่ 55)โอยท่องนโมสวยหนอ เด็กหนอจนเหงือแตกหมอฉีดทางนั้นที ทางนี้ที อืม 1 ซีซี นี่ทำมัยมันเยอะจังเนี่ย ในที่สุดเสียงสวรรค์ก็ดังขึ้น หมดแล้วค่ะ เฮ้อ รอดแล้วตู
8. ส่องกระจกดูเด้งมั้ย อืมลืมเจ็บเลยเราร่องสระเราหายไปในบัดดล ลดอายุไป 5 ปีเต็มๆ โอสวรรค์รู้งี้ทำตั้งนานแย้วส่งยิ้มให้คุณหมอขอบคุณงามๆ เดินหน้าแต้ออกมาหาพี่แดง
9.พี่แดงบอกว่าได้อีกซักหลอดคงเต็มกว่านี้ 5555 พอแล้วจ้า สวยแล้ว
แล้วเราก็ได้คิวโมดิฟาย 15 สค นี้อีกจมูกกะคางคราวนี้ละแม่จะสวยซะให้เข็ด
ใครทั่ร่องแก้มลึกๆ เราแนะนำว่าอย่าลังเลที่จะฉีกคอลลาเจนเลยจร้า สวยขึ้นทันตา เด็กลงทันใจจิงๆขอบอกกก
เหมือนเขียนนิยายเลยแฮะจริงๆอยากลงภาพประกอบแต่หน้าเราเละจากเรเซอร์ขอเวลาซัก อาทิตให้สะเก็ดหลุดจะมาโพสรูปก่อนฉีก หลังฉีดให้ดูเน้อ พี่น้อง บายค่ะเ

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

มันทำอะไรได้นะ
ราคาเท่าไหร่ค้า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-31 15:21:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาเท่าไหร่ค้า
ต้นฉบับโพสโดย dada เมื่อ 2009-5-31 14:51

หมื่นสองค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-31 15:22:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันทำอะไรได้นะ
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-5-31 14:43

มันก้อทำให้ร่องแก้มของเราตื้นขึ้นหน้าจะเด้งและเด็กลงจ้า
ดันให้สำหรับคนที่ยางมะได้อ่าน อิอิ

{:13_843:}
คอลาเจน  ช่วยเรื่องร่องแก้มลึกอย่างเดียวหรอคะนี่
ขอบตาใครที่ดูเหี่ยวย่น หรือ ลึกก็ฉีดได้นะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-3 11:01:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
6# freshnight

ดีใจจังค่ะที่คนน่ารักแวะมาเยี่ยมเยือน
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-3 11:03:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
7# berry02

ได้หลายเรื่องค่ะ ริมฝีปากอิ่ม ผิวเด้ง
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-3 11:04:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
8# aoao

thank u ที่ช่วยตอยจร้า
6# freshnight

ดีใจจังค่ะที่คนน่ารักแวะมาเยี่ยมเยือน
ต้นฉบับโพสโดย pimpilai เมื่อ 2009-6-3 11:01

อิอิ  เชื่อข่าวลืออีกคนแร้ว

คอลลาเจน บางคนก็ฉีดคางด้วยนะคับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-3 16:46:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
12# freshnight

มะได้เชื่อข่าวลือ เชื่อลางสังหาร เอ้ย สังหรณ์ ตะหากจ้า  เอาไว้จะตามไปเปงชมรมคนหน้าตาดีรอ อีก 2 เดือนนะจ้ะ เพราะได้คิวทำ 15 สค.โน่น อ่ะ นานจังเนอะ อยากสวยเร็วๆ
คับ ขอให้ออกมาสวยๆคับ อิอิ
ถาม หน่อยคับ ผมมี รอย แผลเป็น ร่อง เล็ก ๆ ตรงหน้าผาก ฉีดแบบนี้ ได้ไหมครับ
หรือ ผ่าตัด ตกแต่ง ดี กว่าคับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ตามมาอ่านคำตอบค่ะ

ถ่ายรูปก่อนและหลังมาให้ชมบ้างนะคะ
เข้ามาติดตามด้วยคน น่าสนมากๆเลย อยากหน้าเด็ก หน้าเด้ง หน้าตึง
ไปปรึกษาคุณหมอ ก้อสามารถฉีดคลอลาเจนได้เหรอคะ
หุๆๆ อยากไปๆๆๆ ถูกก่าที่ระยองเยอะแยะมากมาย
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-4 09:51:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
16# GhongTawaN

หลังทำไม่มีรอยช้ำค่ะ เพราะพี่แดงใจดีให้นอนประคบเย็นต่ออีก 10 นาทีอ่ะค่ะไม่งั้นอาจมีเขียวจ้า
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-4 09:56:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
17# dada

อันนี้ถ่ายให้ดูแน่นอนเลยจ้าแต่ขอเวลาอีกนี้ดดนะจ้ะเพราะว่าคิดว่าจะปรากฏโฉมแบบว่าก่อนและหลังเปงคนละคนไปเลยกะลังตามเก็บความสวยที่มันหล่นหายอยู่อ่ะ คิคิ วันที่ 20 นี้กะจะไปทำตาที่หมอกมลละจ้า เดือนหน้า ทำจมูกกะคางที่คุณหมอเฉลิมอีกอ่ะ รอหน่อยน๊า
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-4 09:57:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
19# ople_a1

ใช่ค่ะ ปรึกษาและกะฉีดเลย เจ็บนิดๆ พอทน ได้ผลเกินคาดเดา
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-4 09:59:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
18# zeza

ลุยเลยค่ะลุยเลย ตอนแรกก็คิดไม่ถึงนะว่าจะเปงไปได้ ไม่เคยเห็นใครทำอ่ะค่ะ พอทำเองนี่ใช่เลยที่แท้เราหน้าแก่เพราะร่องแก้มลึกนิเอง 555 สุดยอดดดด
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-4 10:03:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
15# pond

แผลเป็นร่องเล็กๆน่าจะได้นะค่ะ คือมันจะตึงฟึ้บขึ้นมาเลยอ่ะค่ะร่องน่ะตื้นขึ้นแน่นอนแต่รอยแผลนี่ไม่แน่ใจค่ะปรึกษาคุงหมออีกน่าจะดีถ้ารอยแผลเป็นมันนูนก็มียาฉีดให้เล็กลงได้นะค่ะลองคุยกะหมอดูท่านเก่งค่ะตอบเราได้ทุกคำถาม
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-4 10:06:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
16# GhongTawaN

ไม่มีรอยช้ำเลยค่ะ พี่แดงให้ประคบเย็นมีแค่บวมนิดๆ 2 วันหายไม่มีใครรู้เลยรู้แค่ทำไมหน้าเด็กลง คริคริ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้