ดู: 1391|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามเกี่ยวกับคุณหมอชาตรีนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากถามคนที่ทำกับคุณหมอมาอะคะ ว่าถ้า มันโด่งเกินไปเห็นเป็นสัน.  จะไปให้คุณหมอแก้ลด ความสูงยได้ปะคะ. คือตอนนี้ยุบแล้วแต่สันเป็นคมเกินอะคะ
ปรึกษาหมอได้เลย แก้ให้ฟรี
ทำมานานอะคะ ถ้ายังไม่นานรีบๆไปแก้เลยคะ ตอนเรารอทำอยู่เหนหมอแก้ให้คนนึงฟรี เหนมันโด่งไปอะคะ แต่เราก๊โด่งนะ ขนาดบอกหมอไม่เอาโด่งยังได้โด่งเลย T_T แต่ไ่ม่แก้แล้วละ เจ็บบ ฮือๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-26 21:31:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ยุบได้10วันละคะ. เป็นสันนมาก. แอบนอยด์อ่าา
ลองเข้าไปปรึกษาหมอดูค่ะ หรือไม่ก็ลองให้มันยุบลงมากกว่านี้ก่อน มันจะยุบลงอีกนะค่ะ
ถ้าเข้าไปปรึกษา คุณหมอเค้าแก้ให้ฟรีค่ะ คุณหมอรับผิดชอบค่ะ
ยังไงก็ขอให้หายเร็วๆนะค่ะ
แก้ได้จร้าลองไปหาหมอที่ทำซิ เพื่อนเราก็ไปแก้นะที่โด่งเกินไป
ส่วนมากเห็นรีวิวท่านเป็นผู้ชายทำเพราะน่าจะถนัดแบบสันโด่งผู้ชายมากกว่า
อาจจะเพราะจมูกผู้ชายส่วนใหญ่ต้องการแกนโด่งๆ มั้งคะ
จขกท.ถ้าไม่ชอบแบบที่มันโด่งเกิน หรือว่าทำออกมาแล้วยังไม่พอใจแนะนำให้
เข้าไปปรึกษาท่านอีกทีนะคะ บอกความต้องการและส่วนที่เรายังไม่ชอบท่านมีวิธีแก้ให้แน่นอนคะ
สุ้ๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้จขกท.เน้อ
อยากเห็นรูปจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้