ดู: 4600|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ช่วงทำจมูกมาส์กหน้าได้ป่าวคะ แล้วใช้ตัวไหนดีสำหรับคนผิวแห้งมาก

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้กำลังคิดจะอัพดั้ง แต่ว่าเป็นคนหน้าแห้งมากๆๆๆ ถ้าอาทิตย์ไหนไม่ได้มาส์กหน้าจะเป็นขุยๆ ทาครีมแล้วยังเอาไม่ค่อยอยู่ เลยอยากรู้ว่าช่วงทำจมูกนี่เรามาส์กหน้าได้ป่าว อันตรายมั้ยคะ
ลองเช็คคอลลาเจน ของคลีนิค คองจู ดูสิครับ

เห็นบอกว่า กินหลังจากผ่าตัดแผลจะหายไว นะครับ
ลองเช็คหน้าเว็ปเค้าดูครับ
อาทิตย์แรกๆ ก็อย่าเลยค่ะ อดทนหน่อย ให้ผ่านไปซักสองสามอาทิตย์ค่อยมาส์ก เลือกแบบเป็นเนื้อเจลจะดีกว่า มาส์กแบบแผ่น จะได้เว้นช่วงจมูกได้
อาทิตย์แรกๆ เว้นไปก่อน เดี๋ยวไม่เป๊ะ เราชอบยี่ห้อไดอาน่าอ่ะ ซองสีทองขายในเซเว่น มาส์กแล้วหน้าชุ่มชื้นมาก เป๊ะเวอร์ แนะนำเลย
อาทิยต์แรกห้ามโดนน้ำนะคะ อย่าเสี่ยงเลย แต่ถ้ามาส์กเนื้อเจลแล้วเช็ดออกจะเวิร์คกว่านะ
ช่วงนี้อย่าเพิ่งทำไรเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้