ดู: 1654|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พี่ ๆ ขาช่วยดูให้หนูทีว่า หน้าหนูควรทำอะไรบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
จมูก ลดอ้วน โหนกแก้ม คะ
ลดความอ้วนก่อนเลยจร้า ลดจนหน้าตอบได้ แล้วค่อยมาว่ากันอีกทีนะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-17 19:12:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆเลยนะค่ะสำหรับคำเเนะนำ หนูจะค่อยๆทำไปทีละอย่างโดยเฉพาะลดความอ้วน ขอบคุณมากนะค่ะ
ลดน้ำหนักคะ
จากรูปของ น้อง จขกท นะจ๊ อันดับแรกน้องต้องลดน้ำหนักก่อนนะค่ะ พอลดน้ำหนักได้แล้วก็ดูว่าเราบกพร่องตรงไหนค่ะ ดูจากรูปนะค่ะ ต้องเสริมจมูกต่อค่ะเอาให้เข้ากับหน้า  น้องเป็นคนมีคางคางสวยอยู่แล้วไม่ต้องไปเสริมเติมแต่งอ่ะมากค่ะ ตอนนี้ก็แค่ลดน้ำหนักไปก่อนค่ะ ถ้าอายุครบ 18 อยู่ในช่วงร่างกายเจริญเติบโตเต็มที่แล้ว ค่อยทำจมูกหรือทำอย่างอื่นเพิ่มนะค่ะ สู้สู้จ๊ เป็นกำลังใจให้
จขกท ยังดูเด็กอยู่เลยนะคะ ถ้าอายุยังไม่ถึง18 ก็ลองค้นหาข้อมูลไปพลางๆก่อนนะคะ เพราะช่วงนี้ร่างกายเรากำลังเปลี่ยนแปลง การเจริญเติบโตของร่างกายกำลังพัฒนา ถ้าเลย18 ก็ค่อยๆว่ากันคะ แต่อย่างแรกต้องควบคุมอาหารการกิน อย่าลดความอ้วนด้วยการอดอาหารนะจ๊ะ ทานปรกติให้ครบ3มื้อ พอมื้เย็นก็ให้ทานก่อน6โมงเย็นถ้าเป็นไปใด้นะคะ และหลังจากนั้นหรือหิวดึกๆก็ให้พยายามคะถ้าหิวจริงๆก็ดื่มนํ้าผลไม้ ทานผลไม้ หรือหล้วยหอมสักลูก เพราะกล้วยหอมดีต่อสุขภาพช่วยให้อารมณ์ดี หลับง่าย และช่วยในการขับถ่ายดีคะ ถ้าผอมแล้วพี่รับรองว่าน้องต้องน่ารัก แล้วหลังจากนั้นค่อยมาดูว่าเราควรจะแก้จุดบกพร่องตรงใหนนะคะ อยากสวยต้องใจเย็นๆนะคะ ใจร้อนด่วนใด้ไม่ดีคะโอกาศพลาดมีสูงคะ สู้ๆนะจ๊ะคนสวย
ลดความอ้วนก่อนเลยจร้า แต่แอบเหน จมูก ปาก คาง สวย น๊า  ลองดูก่อนเนอะ  ว่าลดแล้วค่อยว่ากันอีกที

ดูแลเรื่องผิวพรรณ ให้ผ่อง ๆ  ก้อน่ารักขึ้นเป็นกองแล้วจร้า
สู้ๆ จ้าเป็นกำลังใจให้จ้า
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-10 23:30:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆสุดสวยทุกคนเลยนะค่ะ
ลดน้ำหนักอย่างเเรกจ่ะ หน้าน้องน่ารักอยู่แล้วนะ แต่งหน้าช่วยก็เริศศศศศศศจ่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-2 21:55:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคร้าที่ข่วยเเนะนำพี่ๆคนสวยทุกคน ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้