ดู: 30323|ตอบกลับ: 95
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิว รีวิว คาง ปากบางบน และ ตัดปีกจมูก กับ หมอนพรัตน์ 4เดือนแล้วจร้า

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำค่ะ

สวยแล้วจร้าาาา

สวยสมใจแล้วจร้า

สวยถูกใจแล้ว

ไม่ใช่น้องชายหรือมีแฟนเด็กนะค่ะ ถ่ายคู่กับลูกชายค่ะ

เลือกได้เพียง 1 ตัวเลือกโพล, จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 70 คน

โพลสิ้นสุดแล้ว

4.29% (3)
95.71% (67)
กลุ่มสมาชิกของคุณไม่มีสิทธิโหวต

แสดงความคิดเห็น

ต่างกันคนละขั้ว  โพสต์ 2013-1-24 02:30

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โทษนะคะอายุเท่าไหร่ ทำไมดูเด็กจัง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-2 09:05:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อายุ35 ค่ะ

เด็กลงมากคะ  โพสต์ 2013-2-6 15:04
หาาา รูปในพาสปอร์ตตรงอายุดีค่ะ แต่พอทำมาแล้วเอิ่มม นึกว่า 25  โพสต์ 2013-1-2 14:04
สวยมากก อิจฉาจังเลยย
ห่ะ !!! สามห้า เเต่ลูกโตขนาดนี้เชียว บ๊ะ ๆๆ

ผ่านค่ะ คุนเข้ารอบ บ๊ะ งาม ๆๆๆ
คนเดียวกันจริงหรือเนี้ยยยยยยย

จะบอกว่าดูเด็กมากเลยค่ะ  อยากเห็นรีวิวค่า
สวยอ่ะชอบบจังเลยค่ะ
ปากสวยมากเลยคะ ตาโต หน้าเปะมาก ชอบ
ลูกอายุเท่าไรหรอคะ ดูรุ่นราวคราวเดวกันมากๆ
ตกกะใจตอนบอกว่า ถ่ายกะลูก กรี๊ดดดดด สวยและเด็กมากค้ะ สวดยวด
อายุ 35 จริงเหรอค่ะ  หน้าเด็กมาก แนะนำบ้างน่ะค่ะ  แล้ว หน้าได้ทำรึป่าวค่ะ  ดูเล้กมากเลย เราจะอยากหน้าเล็กเหมือนกันอ่ะ  บอกด้วยน่ะค่ะ
สุดยอดมาก ๆ คุณคือมาย Idol เลยค่ะ  อยากทำมั่งแล้วววววววววว
ทำไงให้หน้าเด็กค่ะ สนใจ อิอิ
ลูกชายหล่อเชียว คริคริ
หน้าเด็กมากๆ อิจฉาอิจฉา
27 อายอ่ะ ถ้าเรา 35 จะรักษาสภาพผิวได้แบบนี้มั้ยน้อ  ทาครีมอะไรเป็นพิเศษรึเปล่าคะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-2 18:09:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณน้องๆมากๆนะคะที่แวะเข้ามาชมรีวิวรูป และขอบคุณสำหรับทุกๆคำชม พี่อายุ35จิ๊งงงจิงค่ะ พี่มีลูกชายเพียง1คนวัย14ปีค่ะ ส่วนการศัลยกรรมพี่ทำ ปากบางบน และ คาง กับ เก็บปีกจมูกคะ  กับคุณหมอนพรัตน์ เมื่อวันที่4สิงหา ที่ผ่านมานี้เองค่ะ การที่พี่ดูหน้าเด็ก พี่มีการดูแลค่อนข้างเยอะ ครีมบำรุงหน้าพี่ไม่ค่อยเน้นค่ะเพราะเท่าที่พี่ศึกษามาครีมกระปุกเป็นหมื่นพี่ก็ใช้มาแล้วมันไม่ได้ขึ้นอยู่กับการใช้ครีมว่ายิ่งแพงยิ่งดีไม่จิงเลยค่ะ บอกตรงๆเลยว่าขึ้นอยู่กับการกินและการใช้ชีวิตดูแลตัวเองให้ดีนี้ละคะ พี่ใช้ครีมราคาตามห้างทั่วๆไปนี้แระค่ะ ทุกๆ6เดือนจะเปลี่ยนครีมบำรุงทีจะไม่จำเจเพราะพี่ต้องการเปลี่ยนสภาพหน้าและผิวไปเรื่อยๆ พี่จะไม่ออกแดดเลยค่ะใส่แว่นตากันแดดตลอดเวลาไม่ออกแดดเพราะแสงแดดนี้ละค่ะตัวดีเลย ทาครีมกันแดดทุกวัน50SPF ค่ะ หน้ามันยังไงก็ต้องทนค่ะ เวลาทำงานอยู่ในร่มก็ต้องทาครีมกันแดดทุกวันค่ะพี่ไม่สนว่าจะมีแดดมากน้อยขนาดไหนแต่ต้องทา50SPF พี่เคยได้ยินหมอเมืองนอกทางด้านผิวหน้ามาว่า ไม่จำเป็นต้องใช้ครีมทาหน้าแพงๆใช้ครีมปกติทั่วไปแค่สิ่งสำคัญคือการทาครีมกันแดดที่มีSPFที่สูงก็เพียงพอ หมอที่บอกพี่มาหน้าเด็กมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ เพราะแสงไฟก็สามารถทำร้ายผิวหน้าให้เกิดริ้งรอยได้ค่ะ พยายามอย่าเครียดหัวเราะเฮฮา
เหล้าบุรี่พี่ไม่แตะเลยค่ะ น้ำอัดลมไม่กินนานๆจะกินปี1ครั้ง2ครั้งเองค่ะ กินยาบำรุงวันละ2เม็ด เป็นยาบำรุงชะลอริ้วรอยค่ะ พอกหน้าอาทิตละ2ครั้งค่ะ ดื่มน้้าเยอะๆค่ะ นอนให้เพียงพอค่ะ ให้ได้วันละ8ชั่วโมงคะ ใช้ครีมทาใต้ตาทุกครั้งก่อนนอน กาแฟ ชา ไม่กิน ทุกวันนี้พี่ไปไหนมาไหนไม่มีใครเชื่อว่าพี่อายุ35เวลาไปเที่ยวผับบาร์ที่ต่างประเทศก็ต้องขอดูบัตรเขาเห็น พศ ปีเกิดกับหน้าพี่เขาตกใจเลยอิอิอิๆ ไปไหนมาไหนคิดว่าพี่มีแฟนเด็กคิดว่าพี่กับลูกชายเป็นพี่น้องกันบ้างคนตกใจพอได้ยินลูกชายเรียกว่าmumy เขาทามลูกพี่ว่านี้แม่หรอ นึกว่าพี่สาว555พี่จึงต้องกำกับบนภาพที่พี่เอารูปลงคู่กับลูกชายว่านี้คือลูกชายไม่ใช่แฟนหรือน้องชาย  ลูกชายพี่เขาเกิดต่างประเทศคะไม่ต้องตกใจนะคะว่าทำไมเขาเรียกmumy เขาเกิดและเติบโตที่ประเทศNew Zealandคะ ตั้งใจจะพาลูกชายเป็นดารากะเขาบ้างอิอิๆ   

ขอบคุณอีกครั้งนะคะกับทุกคำ ติ ชม ขอบคุณค่ะ  

ขอบคุนสำหรับคำแนะนำดีๆนะคะ มีประโยชน์มากๆเลยค่ะ  โพสต์ 2013-1-31 19:29

คะแนน

5

ดูบันทึกคะแนน

สวยน่ารักมากๆๆๆๆๆค่ะ อยากหน้าเด็กบ้างจัง ชอบคางและปากค่ะ
ดูแลผิวได้ดีมากค่ะนึกว่ายี่สิบกว่า ^^
โอ้โห  ไม่อยากจะเชื่อเลย  เด็กกกกกมากกกกกกก
น่ารักค่ะ แอบชอบตรงที่มีลูกชาย แล้วคุณแม่หน้าเด็ก นึกว่าแฟน หรือพี่สาวนี่แระ อิอิ
ขอโทษนะค่ะ คางนี้ทำรัยมาค่ะ

ขอบคุณค่ะ
สุดยอดด ไม่อยากจะเชื่ออออ
สวดยอดดดคะ พี่Yeti Crab ไม่อยากเชื่อสายตาว่านี่คือแม่ลูกกัน บร๊ะเจ้าโจ๊ก
ข้าน้อยขอคาระวะ  35 แล้วยังหน้าเด็กอยู่เลย เหมือนพี่อัื้ม พัชราเลยอ่ะทั้งเป็นคุณแม่ด้วย ถ้าบอก 25 ยังเชื่อเลยสาธุขอให้ 35 เราเป็นแบบนี้มั้ง
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-5 21:02:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆนะคะน้องๆที่เข้ามาแวะดูรีวิว กับทุกๆๆคำชม
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-6 06:05:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รู้สึกว่าน้องๆสนใจแต่อายุเจ๊กันเยอะม๊ากกกกก เรื่องศัลยกรรมเจ๊ เม้นๆๆให้หน่อยนะค่ะ อิอิๆๆ เรื่องอายุเจ๊ขโมยซีนเรื่องเจ๊ศัลยกรรมสุดฤทธิ์ อิอิอิ

กับหมอนพรัต ราคาเท่าไหร่ค่ะ  โพสต์ 2013-6-20 15:38
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้