ดู: 10891|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอสุชาติอนุสาวรีย์8เดือนโด่งเกินไป

[คัดลอกลิงก์]
ผมทำจมูกกับ หมอสุชาติได้8เดือนแล้วครับ แต่มีปัญหาคือ สันจมูกโด่งมากๆๆคือโด่งและสูงจากคิ้วลงมาเลยไม่สโลปสักนิดดูด้านข้างจะเวอร์มากๆ คือมองยังไงก็รู้ว่าทำจมูกมา มันไม่เข้ากับหน้าผมเลย ตอนไปปรึกษาหมอ ผมได้เอารูป เชน ที่เป็นตัวโกงช่อง7เป็นแบบ แต่ผลคือสูงจากคิ้วเลย พอแรกๆหมอบอกให้รอ3เดือน ต่อมาก็6เดือน จนตอนนี้ใกล้จะครบ1ปีแล้วมันก็ไม่ลดความสูงเลย พอคุยไปมาหมอบอกผมว่า ผมบอกหมอว่าให้ทำโด่งๆเอง ในความคิดผมโด่งๆก็ไม่คิดว่ามันจะโด่งสูงถึงคิ้วขนาดนี้ ผมก็เลยเครียดว่าผม พูดกับหมอไม่เครียเอง เลยเป็นแบบนี้ ผมเครียดมากๆคนทักหมดตั้งแต่แรกๆจนถึงตอนนี้ว่าทำไมทำสูงขนาดนี้ ผมเลยอยากปรึกษาพี่ๆน้อง ใครพอมีประสบการณ์ว่าผมควรกลับไปให้หมอสุชาติแก้ความสูงลง หรือ ควรหาหมอท่านใหม่เพื่อจะแก้ดีครับ ถ้ากับหมอสุชาติเหมือนเดิมผมเคยปรึกษาแล้วท่านบอกมาเอาลงได้จะคิดราคาพิเศษให้แต่คือผมกลัวว่าแก้แล้วมันจะยังสูงอีกอะครับเลยแอบ คิดมากเหมือนกัน
เราก็ทำหมอสุชาติค่ะ ชอบทรงมากเลย ลองคุยกับหมอดูนะค่ะ เราว่าหมอทำจมูกเป๊ะมากกกกก ^^

แสดงความคิดเห็น

ทำมานานรึยังคร้  โพสต์ 2013-3-28 16:48
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-30 14:07:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมหาข้อมูลเป็นปี มั่นใจว่าคุณหมอสุชาติทำจมูกผู้ชายสวยเป็นอันดับต้นๆเหมือนกัน แต่ของผมคือมันสูงเวอร์ไม่เข้ากับหน้าเลย อาจเพราะเหมือนผมบอกหมอว่าโด่งๆเลยทำให้โด่งและสูงขนาดนี้ ความเข้าใจผมกับหมออาจจะคนละอย่างกัน เลยเครียดมากครับตอนนี้

ขอดูรูปหน่อยสิครับว่าโด่งแค่ไหน บางคนคิดเองว่าโด่งไป แต่คนอื่นดูก็เข้ากับหน้านะ   โพสต์ 2013-1-27 00:55
ขอดูรูปหน่อยสิครับว่าโด่งแค่ไหน บางคนคิดเองว่าโด่งไป แต่คนอื่นดูก็เข้ากับหน้านะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-30 22:24:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้มาเที่ยว ตจว เดี๋ยวหลังกลับไปปีใหม่ผมอัพรูปให้ดูครับมันโด่ง จนคนทักจริงๆ เมื่อวานไปตัดผมร้านที่ไม่เคยตัดช่างเห็นหน้าปุ๊บถามทันทีว่าจมูกทำมาหรอทำไมทำโด่งจัง ผมงี้แอบจิตตกเลยครับ

อัพรูปให้ดูหน่อยสิครับ รอจนเหงือกแห้งละ อิอิ  โพสต์ 2013-1-27 00:56
ต้นฉบับโพสต์โดย thsarm เมื่อ 2012-12-30 14:07
ผมหาข้อมูลเป็นปี มั่นใจว่าคุณหมอสุชาติทำจมูกผู้ชาย ...

อัพรูปให้ดูหน่อยสิครับ
อยากดูรูปเหมือนกันค่ะ ^^
ไม่่ลงรูปให้ดูเหรอ
มันยุบแล้ว  หล่อสมใจแล้วใช่่ป่ะครับ
ลงรูปเลยคับอยากเห็นๆๆๆ
ลองไปแก้ ที่ยศยาคลินิคดูนะะ คะ คุณหมอ ทำแบบธรรมชาติ ไม่โด่งจนเกินไป เน้นปลายเรียวแบบสโลบ เกาหลี
ถ้ายุบแล้วยังไม่ถูกใจ ลองเข้ามาปรึกษาที่ บิวทิส คลินิก สิคะ เพื่อนไปแก้มา คุณหมอเก่งมากๆเลยค่ะ
iราคาที่ทำเท่าไรคับที่ทำมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้