ดู: 2128|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] สอบถามปากหมอจำนงค์ ตกลงปากหมอจำนงค์นี่ดีหรือไม่ดีค่ะ เพราะบางคนก็มารีวิว ว่าไม่ด

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามปากหมอจำนงค์ ตกลงปากหมอจำนงค์นี่ดีหรือไม่ดีค่ะ เพราะบางคนก็มารีวิว ว่าไม่ดี เริ่มสับสนค่ะ กำลังจะจองคิวแล้วค่ะ ช่วยตัดสินใจหน่อยคร้า
ถ้าบอกว่าไม่ดี ก็ต้องไปทำปากบางกับหมอภูแล้วละครับ เพราะ จาการสำรวจความนิยมในเวป พบว่า ปากบางหมอจำนงค์ ได้รับการโหวตเป็นอันดับสอง รองจากหมอภู
[รีวิวปาก] คุณหมอท่านใดศัลยกรรมปากบางของคุณได้สวย
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=55860
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-23 00:00:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2012-12-22 23:28
[รีวิวปาก] คุณหมอท่านใดศัลยกรรมปากบางของคุณได้สวย
http ...

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ คิดว่าจะไปทำหมอจำนงค์ แต่เห็นพักหลังๆ คนมารีวิว ว่าไม่ค่อยดีเลยกลัวอ่ะค่ะ
แฟนไปทำกับหมอจำนงค์ เพิ่งตัดไหมเมื่อวาน คุณหมอจะคุยกับคนไข้ทุกคนก่อนทำ ถามความต้องการของเราและจะอธิบายถึงข้อเสียและการดูแลให้ความสำคัญกับคนไข้ดีคะ หมอใจดีมากด้วย ทำมาแล้วจะไม่บางมากเป็นธรรมชาติดีคะ เราไม่ใช่หน้าม้านะคะ แต่บอกเล่าจากประสบการณ์จริงคะ

ปล. เราอยู่ระยอง ศึกษาพักใหญ่เหมือนกันก่อนไปคะ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยอย่างมาก ใจดี เอาใจใส่ลูกค้าดีมากๆ ไม่ใช่ว่าอยากจะทำก้ทำให้  โพสต์ 2012-12-26 19:36
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-23 13:12:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย นกเขา เมื่อ 2012-12-23 02:00
แฟนไปทำกับหมอจำนงค์ เพิ่งตัดไหมเมื่อวาน คุณหมอจะคุย ...

ขอบคุณนะค่ะ สำหรับข้อมูลทำ ทั้งบนและล่างเลยหรือป่าวค่ะ เจ็บมากมั๊ยค่ะ  จองคิวนานมั๊ยเอ่ย
ต้นฉบับโพสต์โดย Indygirlka เมื่อ 2012-12-23 13:12
ขอบคุณนะค่ะ สำหรับข้อมูลทำ ทั้งบนและล่างเลยหรือป่า ...

ถ้าไม่รีบมาก และพอมีเวลา ควรทำปากบนก่อนดีกว่า เพราะ จะไม่ปวด จนทรมานมาก

กว่าจะผ่าเสร็จทีละปาก ก็ต้องกลั้นหายใจ เพื่อไม่ต้องสูดควันเหม็นๆจากเครื่องจี้ห้ามเลือด ทำเอาเหนื่อยและเจ็บเวลาฉีดยาชามากๆ

หลังผ่าก็ระบมมาก จนดูดน้ำจากหลอดไม่ได้เลย เพราะหุบปากไม่สนิท จึงไม่มีสูญญากาศที่จะดึงน้ำดูดได้

จองคิวไม่นาน แต่ราคาขึ้นแล้วจากหกพัน เป็นแปดพัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้