ดู: 7298|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] [Review] จมูกคุณหมอเฉลิมฟอร์จูนคลีนิคค่ะ // Botox, Filler, MesoFat ประปรายค่า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า ตอนแรกตั้งใจว่าจะไม่รีวิวค่ะ แต่คิดไปคิดมา ตัวเราเองก็ได้ข้อมูลจากเว็ปนี้เองเยอะเหมือนกัน
ก็เลย...ซะหน่อยแล้วกัน

ตอนแรกได้คิววันที่ 20กรกฎาคม2555 ค่ะ  เนื่องจากการนัดคิวล่วงหน้านาน ทำให้ไม่ทราบมาก่อนว่าช่วงนั้นติดสอบMidterm
เลยมาหาแลกคิวในเว็ปนี้้แหละค่ะ แต่เห็นพี่คนนึงทักว่าคุณหมอไม่ให้แลกคิว ก็เลยตัดสินใจย้ายหมอแทน

แต่ก็ไม่ได้ย้ายอยู่ดีค่ะ สุดท้ายก็ทำช่วงสอบอยู่ดี พอวันที่20 ก็อาบน้ำแต่งตัวค่ะ ออกจากหอตอนประมาณ5โมงเย็นหลังจากสอบเสร็จ
จำได้ว่าคิวตัวเองเวลา6โมงเย็นค่ะ ด้วยความที่กลัวจะเลทเลยโทรไปหาคลีนิคก่อน เพื่อที่จะบอกว่าจะไปสายนิดนึงนะคะ
แต่พอโทรไป...ปรากฏว่าทางคลีนิคบอกว่าคิวน้องเมื่อเช้านี่คะ ตอน11โมง ผ่านมาแล้วค่ะ

น้ำตาแทบร่วงค่ะเพราะตอนนั้นคืออยู่บนทางด่วนแล้วค่ะ เลยถามพี่ที่คลีนิค(ด้วยเสียงจะร้องไห้)ว่า
"หนูจำเวลาผิดจริงๆค่ะ หนูจะทำยังไงได้บ้างคะ?" แต่พี่เค้าใจดีมากค่ะ เลยบอกเราว่าวันที่23มีคิวว่างอยู่นะ
เวลาประมาณบ่าย3โมง สะดวกมั๊ย แล้วพอดีว่าวันที่23มีสอบช่วงเช้าแล้วเป็นวันสอบวันสุดท้ายพอดีค่ะ
ก็เลยตกลงทำวันที่23 กรกฎาคม 2555ค่ะ

ยังไงสงสัยอะไร ถามได้เลยนะคะ ยินดีตอบค่ะ

ปล.Botox, Filler, MesoFat ไม่ฉีดกับคุณหมอเฉลิมนะคะ แต่เดี๋ยวจะทยอยลงรูปให้ดูค่ะ เผื่อมีคนสนใจเนอะ
รอดูรูปจ้า ใกล้จะเป็นศิษย์เดียวกันเต็มทีล่ะ 555+ อีกนิดๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-13 18:34:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปก่อนทำนะคะ
ก่อนทำคือพื้นฐานเดิมเป็นคนจมูกสั้นอยู่แล้วนะคะ

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-13 18:51:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้รูปวันที่ 8/8/55 นะคะ ก็หลังจากทำประมาณสองอาทิตย์ค่ะ

สองรูปนี้วันเดียวกันค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-13 18:59:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอบคั่นนิดนึงค่ะ
วันที่ 31/8/55 ไปฟิลเลอร์คางมาค่ะ

คางเดินตอนแรกเป็นคนคางตัดค่ะ รูปนี้มัวนิดๆแต่ค่อนข้างเห็นคางชัดค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-13 19:02:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aitsu เมื่อ 2012-12-13 19:03

รูปวันที่ 24/9/55 ค่ะ
จมูกประมาณสองเดือน คางประมาณสามสัปดาห์ค่ะ

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-13 19:11:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงรูปย้อนไปวันที่ 13/9/55 นะคะ
เพิ่งเจอรูปจมูกกับคางหน้าตรง

ถ่ายจากกล้องกล้องไอโฟนนะคะ ใช้camera360ถ่าย แสงอาจเวอร์ไปนิดแต่โครงหน้ากับรายละเอียดอื่นๆไม่ได้แต่งค่ะ

สวยคะ ทุนเดิมดีอยู่แล้ว เพิ่มอีกนิดหน่อย เริศคะ คงไม่ทำอะไรเพิ่มแล้วมั้งเนาะเดี๋ยวเยอะเกิน(แอบเป็นห่วง อิอิ)
ทำแล้วดูดีขึ้นเยอะเลย โดยเฉพาะรูปสุดท้ายน่ารักมากค่ะ
สวยค่ะ  ทำแร้วน่ารักมาก  อยากทำกะหมอนี้เหมือนกานค่ะ
สวยดีค่ะ ยิ่งรูปสุดท้ายดูดีมากค่ะ
อยากทำกับคุณหมอฯเหมือนกัน แต่ยังไม่ได้คิว ต้องรอปีหน้าง่ะ
สวยมากเลยเราว่าจะไปแก้ที่นี่คะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-2 07:57:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้เลยค่ะ คุณหมอเก่งและใจดีมากค่ะ ปีนี้ตั้งใจว่าจะไปแก้ปลายอีก
ตัดปีก+กระดูกหูเติมปลาย

เหมือนตอนนี้จมูกจะยุบลงไปอีกนะคะ รูปถ่ายวันนี้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้