ดู: 2143|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกหมอสำรวย17 พย. 55

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bomtak เมื่อ 2012-12-12 01:27

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bomtak เมื่อ 2012-12-12 01:24

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bomtak เมื่อ 2012-12-12 01:22

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bomtak เมื่อ 2012-12-12 01:19

ต้องขอโทษนะคะรูปใหญ่ไปมือใหม่หัดโพส จะครบเดือนแล้ว ครบอาทิตย์พอดีค่ะ    เรียงรูปไม่เป็น เสื้อฟ้าเอาเทปออกแล้วค่ะวันที่สี่ก็เอาออกได้แล้วหน้าบวมมากเพราะกินน้ำมะพร้าวกับใบบัวบกเลยไม่เขียวไม่ช้ำ คุณหมอมือเบาด้วย

น่ารัก เก็บเป็นข้อมูลในอนาคตค่ะ
สวยค่ะ....หลัง 6 เดือน จะสวยกว่านี้ ทำที่ไหนค่ะ ราคาเท่ารัย???
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-12 13:32:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราทำรอบสองค่ะ ประมาณสามปีที่แล้วทำกับคลินิกชื่อดังแห่งหนึ่งอยู่ได้ปีกว่าก็ถอดออกแต่ไม่ได้มีปัญหาอะไรนะคะเอาออกเพราะจัดฟันเสร็จพอดี ถอดออกจมูกแบนมากปลายบุ๋มเล็กน้อย จากนั้นก้เริ่มหาข้อมูลใหม่ จนถัดมาอีกปีครึ่งจะทำหมอไหนดี ที่คิดไว้มีหมอคมกริช กับหมอกมลที่ทาวน์อินทาวน์แต่ก็ยังชั่งใจ แต่เห้นหมอสำรวย มีคนรีวิวเยอะเลยหาข้อมูลมาเรื่อยกลัวเจอกะทู้อวยหมอ ทั้งที่แต่ก่อนไม่เคยสนใจ อ่ะลองดูเราเป็นเคสแก้ราคาก็ไม่แพง หมื่นห้า ตอนไปทำคุณหมอลดให้พันนึงเป็นค่ารถ ตอนนี้ปลื้มมากค่ะ แต่ที่ไม่ปลื้มคือไม่ใช้ยาสลบนี่ล่ะค่ะ สยองมาก
ทำตาหวานใต้ตาด้วยหรือเปล่าจ๊ะ..เห็นบางรูปก็ไม่มี สวยอ่ะชอบ..อยากไปทำต้องเก็บตังค์ก่อน ^^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-12 17:43:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@ คุณ daowa ทำแค่จมูกกับจัดฟันค่ะ เราทาแป้งฝุ่นกับลิปมันเปลี่ยนสีไม่เคยมีเครื่องสำอางค์อย่างอื่นในกระเป๋าเลยค่ะ ดูคุณน่ารักเด็กๆใสๆดีนะ โปรแกรมต่อไปปลูกผมค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-12 18:49:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้จัดฟันรอบสองเพราะไม่ใส่รีเทนเนอรืค่ะ ฟันเริ่มล้มจัดรอบสองเมื่อมีนาที่ผ่านมาค่ะ ส่วนทำจมูกรอบสองเพราะพอถอดออกกะว่าจะไม่เสริมใหม่ แต่มันแหมบกว่าตอนที่ยังไม่ได้เสริมเลยค่ะ เพราะเนื้อบางส่วนอาจหายไปเพราะตอนถอดหมอต้องเอาพังผืดออก ว่าจะเอาภาพที่ไม่ได้เสริมมารีวิวแต่ไฟล์มันใหย่ค่ะลงไม่ได้
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-12 18:51:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอทำไม่เจ็บหรอกค่ะ แต่ฉีดยาชาเจ็บค่ะ ของเราหมอบอกว่าจมูกปราบเซียน
สวยด้วยมือคุณหมอสำรวย.....อีกคนแล้ว....เป็นกำลังใจให้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้