ดู: 1164|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกแบบนี้ เป็นยังไงคะ จะทะลุไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yslyenly เมื่อ 2012-12-5 21:39

หน้าสดไปนิด 5555+ คือทำโด่งค่ะ คืทอเห็นเป็นสันชัดเจน เงาๆ เห็นขอบแท่ง ปลายเป็นวงกลมๆ ตามรูปค่ะ แต่ไม่เคยมีสิว ไม่มีก้อนอะไรโผล่ออกมา ไม่มีเม็ดๆโผล่ ไม่มีอะไรดันเกินออกมา ไม่เจ็บ ไม่ปวด ไม่บวม ใดๆทั้งสิ้น ไม่แปล๊บ จับ บิด ได้ตามปกติ แต่มีแดงๆตรงสันบ้าง เกือบๆปลายบ้าง แต่แดงนิดเดียว แล้วก้หาย แดงๆหายๆ แต่ไม่เคยเจ้บ ไม่ตึง มีจมูกลอกบ้างง
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-5 21:39:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดันๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-6 08:28:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดันค่ะๆๆ ช่วยบอกที จิตตกๆๆ
เราก็เป็นง่า แอบจิตตกเหมือนกันว่าจะแก้แย้ว
เราก็เคยเป็นเหมือนกันคะ ตอนทำจมูกครั้งแรกทรงไม่สูงยังเป็น เป็นหาย เป็นหาย นานๆ เป็นที ตอนนี้แก้รอบสองแล้วยังไม่มีอาการนั้นปรากฎทั้งที่โด่งกว่าเดิม (แต่พึ่งทำมาไม่ถึงเดือนอาจยังไม่มีผล) อยากรู้เหมือนกันคะ
เคยอ่านกระทู้คนอื่นๆ เคยมีนะคะ ที่แบบช่วงแรกก่อนจะทะลุ แดงๆหายๆ ยังไงก็ต้องระวังและคอยดูแลไว้ดีๆนะคะ เพราะถ้าหากนานไปแล้ว เนื้อมันอาจจะบางลงเรื่อยๆ คอยสังเกตอาการดูนะคะ เอาใจช่วยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้