ดู: 5232|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอชาตรี สยามคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกกับหมอชาตรี ได้ 7 วันแล้วครับ !!

ก่อนทำครับ

สามชั่ว โมงแว้วว

วันที่ 3 ครับ

วันที่ 4 เริ่มยุบแล้ว

วันที่ 5 1ไปเรียนแย้วววว

วันที่ 7 ก่อนไปตัดใหม  ครับบบ

ต้องโทรจองคิวไมครับ
หรือว่าอยากทำวันไหนเข้าไปเอาคิววันนั้นเลย

แสดงความคิดเห็น

ต้องโทรจองคิวนะ เพราะลูกค้าหมอเยอะคับ  โพสต์ 2012-12-5 21:51
ใจเย็นๆนะคับ หายบวมก็หล่อแล้ว
หล่อแน่นาย เราศิษย์ เดียวกันคร๊าฟฟฟฟ
หล่อคับ หมอชาตรีไม่ทำให้ผิดหวังจิงๆ ศิษย์เดียวกัน
แววหล่อมาอีกคน
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-12 12:51:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับ ต้องโทรไปจองคิวครับ  ตอนนี้คิว ถึง 2  เดือนหน้าครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-15 11:41:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมื่อวาน พาเพื่อนไปทำครับ เลยบอกหมอว่าจะมูกเบี้ยวไปทางขวา หมอก้เลยดูชัดๆ  แล้วลองดัดแต่ว่า ดัดไม่ไป หมอเลยถามว่ามีเวลาให้ผมวันใหน ผมบวกวันนี้เลยครับ 555 งั้นต่อจากเพื่อนเลยนะ  เอาแล้วเจ็บอีกแล้ว จากนั้นเพื่อนทำเส็จ ขึ้นเตียวรอบสอง ไม่พอใจอยากได้แบบใหนบอก ผมเลยบอกอยากให้มันตรงๆ แล้วมีปลายยื่น ออกมาเล็กน้อย  หมอบอกได้เลย  จากนั้นก็เจ็บอีกรอบ ผลที่ออกมาก็ตรงสวย  มาก  ! ไม่เสียตังสักบาท  แท่งเดิมทำไม่นาน ฟรี แต่ถ้าเปลียนแท่ง 6000 !!
หล่อแน่นอน ขออีก 1 อาทิตนะ เห็นทรงมากกว่านี้ แล้วคุณจะบอกว่า เออสวยดี ชอบ ๆๆ อะรัยทำนองนี้ 55
ลดหุ่นด้วยดิ รับลอง
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 17:49:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
555  ผมอ้วนหร๋อ  ^_^
กลัวอ่าเจ็ปไหมฉีดยากี่เข็มครับ รบกวนตอบที
เราก็ทำที่นี้แต่เหมือนจะเบี้ยว ตอนทำหมอไม่ตะไบให้หรอคับ นายตะไบไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้