ดู: 1488|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จากผู้หวังดี

[คัดลอกลิงก์]
คิดก่อนนะครับ สำหรับผู้ที่จะไปทำ ศัลยกรรมที่
  คลีนิค ส. ตรงรัตนาธิเบศ
เราเป็นคนหนึ่งที่ได้ไป ทำศัลยกรรมที่นั้นมา...
เป็นคลีนิค ที่....มากที่สุด
ทำตาสองชั้นมาแล้วที่นั้น ผลออกมา ข้างขวาไม่เท่ากัน แล้วตาข้างซ้ายชั้นมันมีมาเกิยกัน ทำให้ตาข้างซ้ายดูชั้นเยอะมาก... ก่อนทำทางคลีนิค บอกว่ารับประกันผลให้ 6 เดือน  แต่ไม่ถึง 5เดือน ก็ได้โทรไปสอบถาม ปรากฎว่า พนักงานที่รับสายพูดจาไม่ดีเลย... และก็บอกให้เข้าไปให้หมดตรวจดู  พอไปตรวจดูปรากฎว่า ต้องเสียเงินเพิ่มในการทำอีก5000 แล้วตอนแรกบอกว่ารับประกันผล เรื่องของเงินไม่เท่าไหร่หลอกครับ แต่ถ้าทำมาแล้วมันยังไม่ดีอยู่ ผมจะยอมเสียเงินเพิ่มทำไม สู้เอาเงินที่จะเสีย กับ คลีนิค..... เนี้ย ไปทำกับโรงพยาบาลที่ดีๆ มีชื่อเสียงดีกว่าจิงไหมครับ  
และเพื่อนของผมที่เคยไปทำ จมูก ที่ " คลีนิค ส" ....เนี้ย ทำมาก็ไม่สวย ซีลีโคลนทะลุออกมาตรงปลายจมูกเลยครับ และสักไม่กี่เดือนก็เบี้ยวอย่างเห็นได้ชัดเจน จนต้องไปแก้ใหม่ ที่โรงพยาบาลบางมด  ออกมาสวยเลยทีเดียว ผมจึงมาลงเตือน คนที่คิดจะไปทำศัลยกรรม ว่าให้ระวังนะครับ อย่าหลงไปทำ ที่ "ส คลีนิค" ห่วยแตกนี้เป็นอันขาด คุณจะเสียใจ
สู้ว่าคุณเสียเงินเพิ่มอีกนิดหน่อย ไปทำโรงพยาบาลที่เค้าดีๆ รับประกันผลงานดีกว่า  เพราะว่าเรื่องของหน้าตาคุณมันจะอยู่กับคุณไปอีกตลอด ไม่อยากให้คุณมาเสียใจ  ถูกจิงแต่......มากๆ             "จากผูมีประสบการณ์ "
มีรูปให้ดูไหมคับ
........ ^ ^" อยากเหงผล งานที่คุณว่า จัง เหอๆๆ
มาเก็บข้อมมูลค่ะ จะได้ไม่ไป
เจ้าของกระทู้ เช็ค PM ด้วยนะคับ
อยากดูรูป ขอรูปภาพยืนยันด้วยค่ะ
ขอดุรุปหน่อยค่ะ
ไม่มีหลักฐานก็เหมือนไปว่าเค้า

พูดเเบบกลางๆเลยนะคับ จิงรึป่าวคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้