ดู: 5892|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 3 เดือนแล้วครับ จมูก หมอชาตรี สยามคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดี ชาวดั้งโด่ง รถโฟล์ค กลับมารีวิว จมูก ครบ 3 เดือนแล้วครับ
มาดูกันเลยครับ ว่าจะเปนยังไงกันบ้าง
คราวนี้ เอารูปก่อนทำ กับ หลังทำมาให้ดูกันด้วยนะครับ

เรามาดูก่อนทำกันเลยครับ

ต่อไปเรามาดูหลังทำ ครบ 3 เดือน กันบ้างนะครับ

เป็นยังไงกันบ้างครับ เปลี่ยนแปลงบ้างไหมครับ ???
และในที่สุดครับ จมูก ของรถโฟล์คก็เบี่ยวเล็กน้อย ลองสังเกตุดีๆครับ
แต่เรื่องเบี้ยวไม่ซีเรียส เพราะ คนเรา จมูกฐานไม่เท่ากันอยู่แล้ว
ตอนนี้กำลังคิดว่าจะทำคาง เพื่อนๆ คิดว่าไงครับ ?? ช่วยให้ความเห็นกันหน่อย
ขอบคุณครับ ^^

เพื่อนๆ สามารถ ติดตาม รูป เพิ่มเติมได้ที่ instagram : rodfolk
หรือทาง face book : Pichchakorn'rodfolk นะครับ
หล่อเลยคะชอบๆ
ตรงหัวตาสูงไปนิดเดียว นิสสเดียวจริงๆคะ จมูกได้รูปสวยแล้ว
โด่งกำลังสวยเลยค่ะ
ดูกี่ครั้งก็หล่อเหมือนเดิมค่ะ
หล่อดูดีขึ้นเยอะเลยจร้า O:-)
คล้ายโฬมจริงๆในบางมุม โด่งกำลังสวยเลยค่ะ
ภาพหน้าบางรูปแอบคล้ายโฬมเลยคะ
i think before it's look better.
ทรงเริ่มคล้ายพี่กวิน มากเลยครับ
ดูดีเลยทีเดียว สามเดือน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย modnoy20 เมื่อ 2012-12-2 23:05

ดูหล่อเข้มขึ้นมาเลยค่า

แต่ดูตรงหัวตา สูงไปนิ๊ดหนึ่ง
แร้ว เสียค่าเจ็บ ตัว เท่ารายคับ สวยง่ะ  คือ  ตอนนนี้ผมมีแบบ ทรงจมุกเหมือนพี่เลยง่ะ คือ ตรงปลายมีดั่ง แต่ ตรงกลางจมูกมะมีดั่
งนะคับ
ขั้นเทพ สุดๆ
wow หน้าเปลี่ยน หล่อมากเลยครับ หลงเสนห์เลย
หัวตาสุงไปนิส นึง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Naughty เมื่อ 2012-12-2 08:56

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Naughty เมื่อ 2012-12-1 20:47

ชอบแบบไม่ทำมากกว่านะ ดูโด่งกำลังดีน่ารักดูหน้าเด็ก
แต่พอทำไม ปลายจมูกบวมเป็นโชเล่ ดอกกระโดนเลย แล้วดูหน้าแก่ขึ้นมาก
ทำไมทำแล้วปลายจมูกมันบวมบานขนาดนั้นครับ หรือเป็นทรงมันให้ปลายบานๆ
เสียดายนะครับ ไม่ทำก็โด่งโอเคเลยละดูเด็กน่ารัก ทำแล้วดูแก่ขึ้นทันตาเห็นเลย
Oh !!!!! หล่ออ่ะคับหมอชาตรีแกทำผู้ชายหล่อดีจัง แถมโด่งมีหยดน้ำด้วย ผมอิจฉาคับ ^^ สรุปคือคุณทำมาหล่อน่ารักมากคับ
ขนาดเบี้ยวๆ ยังดูดีเลย
น่ารักมากเลยเคยเจอที่ม.บ่อยมากแต่ไม่กล้าทัก 5 555
ดูกี่ครั้งก็หล่อเหมือนเดิมค่ะ  เข้ากับหน้ามากๆเลย
ตามมาดูคนน่ารัก ไม่ว่าจะกี่เดือนก้ยังดูดีอยู่ดีแหละจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้