ดู: 5883|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 3 เดือนแล้วครับ จมูก หมอชาตรี สยามคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดี ชาวดั้งโด่ง รถโฟล์ค กลับมารีวิว จมูก ครบ 3 เดือนแล้วครับ
มาดูกันเลยครับ ว่าจะเปนยังไงกันบ้าง
คราวนี้ เอารูปก่อนทำ กับ หลังทำมาให้ดูกันด้วยนะครับ

เรามาดูก่อนทำกันเลยครับ

ต่อไปเรามาดูหลังทำ ครบ 3 เดือน กันบ้างนะครับ

เป็นยังไงกันบ้างครับ เปลี่ยนแปลงบ้างไหมครับ ???
และในที่สุดครับ จมูก ของรถโฟล์คก็เบี่ยวเล็กน้อย ลองสังเกตุดีๆครับ
แต่เรื่องเบี้ยวไม่ซีเรียส เพราะ คนเรา จมูกฐานไม่เท่ากันอยู่แล้ว
ตอนนี้กำลังคิดว่าจะทำคาง เพื่อนๆ คิดว่าไงครับ ?? ช่วยให้ความเห็นกันหน่อย
ขอบคุณครับ ^^

เพื่อนๆ สามารถ ติดตาม รูป เพิ่มเติมได้ที่ instagram : rodfolk
หรือทาง face book : Pichchakorn'rodfolk นะครับ
ตามมาดูคนน่ารัก ไม่ว่าจะกี่เดือนก้ยังดูดีอยู่ดีแหละจ้า
ดูกี่ครั้งก็หล่อเหมือนเดิมค่ะ  เข้ากับหน้ามากๆเลย
น่ารักมากเลยเคยเจอที่ม.บ่อยมากแต่ไม่กล้าทัก 5 555
ขนาดเบี้ยวๆ ยังดูดีเลย
Oh !!!!! หล่ออ่ะคับหมอชาตรีแกทำผู้ชายหล่อดีจัง แถมโด่งมีหยดน้ำด้วย ผมอิจฉาคับ ^^ สรุปคือคุณทำมาหล่อน่ารักมากคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Naughty เมื่อ 2012-12-2 08:56

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Naughty เมื่อ 2012-12-1 20:47

ชอบแบบไม่ทำมากกว่านะ ดูโด่งกำลังดีน่ารักดูหน้าเด็ก
แต่พอทำไม ปลายจมูกบวมเป็นโชเล่ ดอกกระโดนเลย แล้วดูหน้าแก่ขึ้นมาก
ทำไมทำแล้วปลายจมูกมันบวมบานขนาดนั้นครับ หรือเป็นทรงมันให้ปลายบานๆ
เสียดายนะครับ ไม่ทำก็โด่งโอเคเลยละดูเด็กน่ารัก ทำแล้วดูแก่ขึ้นทันตาเห็นเลย
หัวตาสุงไปนิส นึง
wow หน้าเปลี่ยน หล่อมากเลยครับ หลงเสนห์เลย
ขั้นเทพ สุดๆ
แร้ว เสียค่าเจ็บ ตัว เท่ารายคับ สวยง่ะ  คือ  ตอนนนี้ผมมีแบบ ทรงจมุกเหมือนพี่เลยง่ะ คือ ตรงปลายมีดั่ง แต่ ตรงกลางจมูกมะมีดั่
งนะคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย modnoy20 เมื่อ 2012-12-2 23:05

ดูหล่อเข้มขึ้นมาเลยค่า

แต่ดูตรงหัวตา สูงไปนิ๊ดหนึ่ง
ทรงเริ่มคล้ายพี่กวิน มากเลยครับ
ดูดีเลยทีเดียว สามเดือน
i think before it's look better.
ภาพหน้าบางรูปแอบคล้ายโฬมเลยคะ
คล้ายโฬมจริงๆในบางมุม โด่งกำลังสวยเลยค่ะ
หล่อดูดีขึ้นเยอะเลยจร้า O:-)
ดูกี่ครั้งก็หล่อเหมือนเดิมค่ะ
โด่งกำลังสวยเลยค่ะ
ตรงหัวตาสูงไปนิดเดียว นิสสเดียวจริงๆคะ จมูกได้รูปสวยแล้ว
หล่อเลยคะชอบๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้