ดู: 2350|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ยังคง สองจิตสองใจ หมอไหนดีค่ะ แนะนำที

[คัดลอกลิงก์]
     นู๋เป็นสาวสองนะค่ะ สูง168 หนัก42 ตอนนี้ตัดสินใจไม่ถูก ระหว่างหมอเทพ กะหมอธี อยากทำออกมารอบเดียวไม่ต้องแก้ ควรจะเลือกหมอไหนดีกว่ากันค่ะ เพราะทั้งสองท่านฝีมือ ดีเยี่ยมทั้งคู่ ต้นเดือน ธันวานี้ ได้คิว หมอธี เพื่อคุยเรื่องการทำหน้าอก ไซส์ไหนเหมาะ อะไรประมาณนี้
   อยากทำก่อน วันที่ 10 ธันวาค่ะ แต่ยังลังเลอยู่เลย ช่วยตัดสินหน่อยค่ะ พี่ๆ ผู้ที่มีประสบการณ์ด้านนี้
ทั้ง2ท่าน ฝีมือพอๆกันค่ะ แต่หมอธีได้นอนโรงบาล1คืนค่ะถือว่าโอเครเลยค่ะ ส่วนตัวทำกับหมอธีค่ะเราสาว2เหมือนกันทำสวยเลิศค่ะ เจ้าของกะทู้ผอมมากๆเลยนะคะ สู้ๆจ้า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-29 19:41:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะค่ะ กลัวตื่นมาแล้ว เจ็บระบมไปตามตัวอ่าค่ะ แบบว่าไม่เคยผ่าตัด หรือ ทำอะไรมาก่อนหน้านี้เลย แล้วต้องเตรียมตัวยังไงก่อนผ่าตัดมั่งค่ะ เตรียมยาไรไหม
หมอไหนก็ได้ค่ะ เจ็บเป็นเรื่องปกติค่ะผ่าตักใหญ่
หมอธีก็ดีค่ะมีซิลิให้เลือกหลายแบบ หมอธีถ้าอยากเปลี่ยนซิลิจ่ายแพงกว่าครั้งแรกค่ะ
หมอเทพมีให้เลือก2แบบ ถูกกว่านิดหน่อย แต่เรื่องรับประกันจะดีกว่าถ้าอยากเปลี่ยนซิลิจ่ายประมาน20000 หรือพิจารนาเป็นเคสๆ บางเคสก็ไม่เสียค่าเปลี่ยนซิลิค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-1 14:59:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ แล้วต้องเตรียมยาไรก่อนผ่าไหมค่ะ เตรียมตัวยังไง
คุณองุ่นเป็นยังไงบ้างคะได้ผ่าแล้วรึยัง ยังไงวรรณขอให้น้องนมสวยถูกใจนะคะ แล้วอย่าลืมมาอัพเดทน้องนมให้ดูด้วยนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย angoonzaa เมื่อ 2012-12-1 14:59
ขอบคุณค่ะ แล้วต้องเตรียมยาไรก่อนผ่าไหมค่ะ เตรียมตัว ...

งดอาหารเสริมทุกชนิดอย่างน้อย 1 เดือน
ทาครีมป้องกันการแตกลายที่หน้าอกอย่างน้อย 1 เดือน เวลาอกขยายจะได้ไม่แตกลายค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-9 11:53:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พึ่งออกจากโรงพยาบาลมาค่ะ  ตึงมาก เหมือนพร้อมจะระเบิดแล้ว
ต้นฉบับโพสต์โดย angoonzaa เมื่อ 2012-12-9 11:53
พึ่งออกจากโรงพยาบาลมาค่ะ  ตึงมาก เหมือนพร้อมจะระเบิ ...

ขอให้หายเจ็บไวๆนะคะ แล้วคุณองุ่นตกลงทำยี่ห้ออะไร ไซด์ไหนคะ^^
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-9 15:21:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
allergan 340 ค่ะ รู้สึกเล็กอยู่นะ แต่หมอบอกใส่มากก้อได้แค่ 350 ค่ะ ตอนนี้ถอดผ้าก๊อตออกแล้วค่ะ หิวไปหมดซะทุกอย่าง แต่ต้องอดในบางอย่าง หลังจากหายบวมคงเล็กลงแน่ๆเลย รู้สึกเจ็บแผลซ้ายมากกว่าขวา ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย angoonzaa เมื่อ 2012-12-9 15:21
allergan 340 ค่ะ รู้สึกเล็กอยู่นะ แต่หมอบอกใส่มากก้อได้แค ...

วรรณว่า340cc ต้องสวยพอดีกับคุณองุ่นแน่เลย เพราคุณองุ่นผอมตัวเล็กอ่ะคะ แล้วอย่าลืมมารีวิวรูปนะคะ^____^
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-9 19:03:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กำลัง อับโหลดลงค่ะ แต่อับไม่เป็น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้