ดู: 13727|ตอบกลับ: 51
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] review ฉีดฟิลเลอร์ เสริมหน้าอก อัพไซส์สดๆร้อนๆค่ะ:p

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eehhrr เมื่อ 2012-11-27 17:20

สดๆร้อนๆนะคะ วันนี้ขอมารีวิวฉีดหน้าอกแบบเบาๆแค่ 100 ซีซีค่ะ  แก้ปัญหาเพิ่มเนินหน้าอกเฉยๆค่ะ อยากได้ตู้มๆกว่านี้ ขอคุยเรื่องราคาและหมอที่เราทำก่อนนะคะ เฮียพีท Dermalink คนดัง ติดต่อ 083-248-8897 วอทแอพ ไลน์ก็ตามเบอร์เค้าเลยค่ะ แรกๆเกร็งๆไม่กล้าโทรคุยก็แชทคุยกะเค้านี่แหละค่ะ ดูกระทู้รีวิวกะเว็บไซต์พี่เค้ามานานแล้วค่ะ แรกเริ่มเลยจะโทรไปสอบถามเรื่องฉีดสะโพก เห็นมีคนมารีวิวกระทู้นึงราคาที่ทำตามโปรโมชั่นพี่เค้าค่ะ  คุยกันเล่นๆรู้จักว่าเค้ามีอาชีพเป็นประมาณตัวแทนดีเทลบริษัทยาส่งขายอุปกรณ์แพทย์ให้หมอให้คลีนิค,โรงพยาบาลต่างๆค่ะ มีคอร์สเทรนนิ่งสอนคุณหมอด้วย เฮียแกเลยรู้จักหมอเก่งๆเยอะ เลยแนะนำหมอให้เราได้ราคาพิเศษหน่อยค่ะ แถมคุณหมอที่ทำใจดีบอกว่าถ้าหลังฉีดมันยุบหรือเราไม่พอใจคุณหมอเติมให้ฟรีไม่คิดตังค์ค่ะ^^

Promotion เราจ่ายคือคอร์สคือฉีดหน้าอก 95000 ได้ส่วนลดกับวอชเชอร์เงินสดอีกพอสมควรค่ะ ได้วิตามินที่เค้าบอกทานแล้วช่วยบำรุงกระชับหน้าอกมาด้วย

ก่อนทำเราไม่ค่อยตื่นเต้นมากนะคะเพราะหาข้อมูลก่อนทำมาเยอะมากดูทั้งรีวิวและถามคนที่เคยไปฉีดเลยพอจะทราบขั้นตอนการทำ การดูแลตัวเอง พอสมควร  ของเราหน้าอก ฉีดแค่ 100 เดียว เพราะของเดิมมีอยู่แล้วแก้ปัญหาเนินอกเฉยๆ  จะไปเน้นจัดหนักฉีดสะโพกรอบหน้าค่ะ  ก่อนทำหมอจะฉีดยาชาให้ค่ะขอบอกว่าตอนฉีดฟิลเลอร์ไม่เจ็บเท่าอิตอนฉีดยาชาเลยค่ะ หมอแทบทุกคนจะพูดเหมือนกัน เจ็บนิดนึงนะครับ...........ป๊าดดด อิชั้นฟันธงเลยค่ะ มันไม่นิดแน่นอนเจ็บม๊ากกกก สะดุ้งกันเลยทีเดียวค่ะ แต่ฉีดฟิลเลอร์จะเจ็บช่วงที่ฟิลเลอร์ดันเนื้ออ่ะค่ะ ดันๆปั้นๆไม่รู้เรียกถูกป่าวนะ  

ตอนยาชาหมดมีปวดๆตึบๆบ้างค่ะคัดๆหน้าอก ต้องใส่เสื้อในแบบไม่มีโครงนะคะ เพราะแผลที่ฉีดเกิดจากเข็มจะอยู่ใต้ราวนม ใต้หน้าอกค่ะ ของเราประมาณ 3 วันก็ไม่เจ็บแล้วค่ะหน้าอกอัพมา 1 Size ข้อเสียคือต้องซื้อชุดชั้นในใหม่ยกเซต 555 เปลืองตังค์แต่มีความสุขค่ะ
ฉีดได้ใหญ่จริง หรอแล้วผลข้างเคียงละค่ะ
สวยค่ะ แต่เราว่าก่อนทำขนาดก็ใหญ่สวยพอดีแล้วนะคะ หลังทำใหญ่ไปไหมอ่า
กระทู้นี้...รีวิวฉีดหน้าอกแบบเบาๆแค่ 100 ซีซี
Promotion  จ่ายฉีดหน้าอก 95000

อีกกระทู้ ...ฉีดฟิลเลอร์ข้างละ 150 cc ค่ะ ใช้ ยี่ห้อaqua filling

ช่วงโปรโมชั่นวันแม่พอดี
149000บาท ผ่อนได้0%

เสริมหน้าอก ฉีดฟิลเลอร์ 150cc ที่ Amed clinic สีลมค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... ght=amed&page=1
แง่ว ก่อนทำของคุณเทบจะขนาดเท่าหลังทำของเราเลยค่ะ -*-
สวย เอ็กซ์ เซ็กซี่ ม๊ากๆค่ะ ขาวจั๊วมากเลย^__^
ขนาดเป็นผู้หญิงเหมือนกัน ยังอดชื่อนชมไม่ได้เลยค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-13 17:32:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อายจังค่ะ จริงๆไม่ได้ขาวขนาดนี้หรอกค่ะ คนถ่ายเขาปรับแสงให้นิดหน่อยอ่า
สวยมากค่ะ ทั้งก่อน-หลังทำหน้าอกคุณสวยจริงๆ
อยากให้ใส่ลายน้ำในรูปจังค่ะหน้าอกสวยๆ คือเราเคยลงกระทู้รีวิวไว้อีกเว็บนึงค่ะ โดนแม่ค้าบ้าฉกมาเป้นรูปลูกค้ามันเฉยเลยเด่วหากระทู้ก่อน คิดแล้วเซ็งมาก
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-20 16:47:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับคำชมนะคะ เขิลๆเหมือนกัน เรื่องทำชื้อแปะบนภาพคิดเหมือนกันค่ะ
แต่ไม่แน่ใจว่าลบแล้วลงใหม่ได้ไหมคะ ใครรู้บ้าง
มีเท่าก่อนทำของคุณเราก็ปลื้มตัวลอยแล้วคะ อิอิ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-25 15:45:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แหะๆภาพเค้าถ่ายซูมมาค่ะเลยดูใหญ่ๆ สำหรับเราคิดว่าหลังฉีดกำลังดีค่ะพอใจมากเลย
อื้อหือ สะบึ้มมากค่ะขนาดแปะการ์ตูนยังกลบความเซ็กซี่คุณไม่ได้เลย
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-21 16:37:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตามตำราว่าไว้ ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ เรื่องเกี่ยวกับหุ่นและหนังหน้า เป็นสิ่งที่ต้องศึกษาดีๆก่อนจะลงทุนทำอะไรค่ะ อย่างเราเวลามองกระจกตอนแต่งตัวก็มีความสุขนะคะเมื่อก่อนไม่ค่อยมั่นใจเท่าไรคะ
กรณีโดนคนอื่นฉกรูปไปใช้โดยเราไม่อนุญาติ งี้ฟ้องได้ไหมคะ พวกแม่ค้าเถื่อนๆในออนไลน์เนี่ยะตัวดีเลย
เห็นกระทู้นานแล้ว เพิ่งได้มีโอกาสเข้ามาตอบอย่าเพิ่งน้อยใจกันนะครับ
ถ้ามีโปรใหม่ๆพี่จะมาแจ้งนะครับ ขอบคุณสำหรับรีวิวด้วยครับ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-5 17:56:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด่วน้องจะไลน์จ๊ะจ๋าไปคุยเล่นปรึกษาเรื่องสวยๆงามๆด้วยนะคะคุณพี่
บิ๊กไซส์มากเลยค๊าก่อนเหมือนทรงหยดน้ำแต่พอเสริมแล้วก็กลมสวยอีกแบบนึงอะ
กำลังสวยเลยค่ะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-12 16:31:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนจ้าอิอิ เราเองก็พอใจแล้วคะสมใจเท่าที่อยากได้ละ
ส้มไปดูดไขมันมาค่ะราคาพิเศษจริงๆคอนเฟิมมมม
ดูดี และอวมอิ่มมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้