ดู: 1530|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รบกวน ช่วยแนะนำหน่อยครับ ถ้าผมเสริมจมูกแล้วจะเป็นอย่างไร

[คัดลอกลิงก์]

ผมกำลังจะเสริมจมูก กับ หมอพิชิต ครับ
หน้าก็จะเปลี่ยนไงครับ อิอิ

ลองปรึกษาดูนะครับที่ทำๆมามีหลายท่าน ตอนนี้ที่ผมมองๆก็ที่สยามคลีนิคครับชอบทรงสวยดี
หน้าคุ้นๆนะคะ555
จะมีบางที่เค้าใช้คอมออกแบบหน้าให้เราก่อนว่าทำจมูกทรงไหนเป็นยังไง ได้เห็นรูปหน้าก่อนทำ แต่เราจำไม่ได้ว่าที่ไหนลองหาข้อมูลดูนะคะ
รีบทำเลย หล่อแน่นอนคับ
หล่อขึ้นแน่นอน ฟันธง
ทำเลยครับ หล่อขึ้นแนานอนค้าบบบบ  

ส่วนหมอเนีย ผมแนะนำ น่ะค้าบบ อยากได้โด่ง ก็หมอสยามชาตรี กับ หมอสุชาติ ธรรมชาติก็หมอ สำรวย อยากได้แบบชัดๆๆคมๆๆ ก็หมอ กมลทาวน์อินทาวน์ ครับบบบ  เปนกำลังใจไหน่ะค้าบบขอให้ทำออกมาสวยๆๆน่ะค้าบบ ^^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-28 12:44:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ ทุกท่านนะครับที่ เป็นกำลังใจให้ ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้