ดู: 2498|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฉีดโบท๊อกซ์หมอสมชายบางกะปิดีมั๊ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆค่ะ เราอยากฉีดโบท๊อกซ์หน้าเรียวอ่ะ เราจะไปฉีดที่คลีนิคหมอสมชายบางกะปิดีอ่ะะคะ ใครเคยมีประสบการณ์บ้าง บอกกล่าวกันหน่อยว่าเป็นงัยบ้าง  ฉีดแล้วเรียวมั๊ย แนะนำหน่อยคะ
รอฟังคำตอบด้วยคนครับ
เคยแต่ไปทำ dermaroller ก็งงๆดีค่ะ ให้เจ้าหน้าที่คลินิกทำ คุณหมอไม่ได้เป็นคนทำ
ต้นฉบับโพสต์โดย kankantapat เมื่อ 2012-11-22 21:27
รอฟังคำตอบด้วยคนครับ

น้องไปฉีดที่บ้านหมอวิโรจน์คลินิก
เรียวแค่นี้พอมะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้