ดู: 3544|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ไปทำจมูกและทำคางมาค่ะเจ๋งมากๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
หนูไปเสริมจมูกและคางที่ Natchanok Clinic มาค่ะ ตอนเเรกก็กลัวเจ็บกลัวออกมาไม่สวยเเต่พอทำแล้วรู้สึกดีมากๆค่ะ ตอนเเรกก็ตัดสินใจจะทำที่จมูกก่อนเพราะคางมันค่อนข้างอันตรายกลัวไม่สวย ก็เลยศึกษาข้อมูลตามเว็บต่างๆเข้าไปปรึกษาคลินิคต่างๆรวมทั้ง Natchanok Clinic แต่พอมาปรึกษที่นี่หมอค่อนข้างกันเองไม่ยัดเยียดให้ทำให้คำปรึกษาค่อนข้างจริงเลยรู้สึกมั่นใจเลยตัดสินใจทำจมูกที่นี่ พอทำจมูกเสร็จ เพื่อนๆก็ทักว่าสวยขึ้นเเต่เป็นคนไม่มีคางเลยอยากทำคางอีกเลยตัดสินใจจะทำกับคลีนิคเดิมเพราะตอนเเรกก็ทำออกมาถูกใจมากและเพื่อนเคยบอกว่าทำคางถ้าทำไม่ดีจะเบี้ยวจะออกมาไม่สวยเเต่ที่นี่จะมีการถามก่อนว่าต้องการแบบไหนยังไง หมอที่นี่เป็นกันเองเเละใจดีมากๆค่ะ พอทำเสร็จมีเเต่คนชมว่าเปลี่ยนไป ถ้าเพื่อนๆอยากไปทำลองศึกษาข้อมูลดูนะค่ะ และอยากแนะนำ Natchanok clinic ดูค่ะ ว่าดีมากกกก  ไม่เห็นเเก่เงิน เป็นกันเองกับลูกค้า มีจรรณยาบรรรดีค่ะไม่ได้บอกให้ทำไปทุกอย่างจะดูให้ก่อนว่าควรทำมั้ยถึงค่อยทำ ถ้าเพื่อนๆคนไหนอยากทำลองไปแค่ปรึกษาที่คลินิคดูนะค่ะ แล้วจะรู้สึกเหมือนที่หนูบอกว่าดีมากจิงๆแนะนำค่ะ ลองไปปรึกษาเฉยๆก่อนก็ได้นะค่ะ

รูปก่อนและหลังทำเสร็จค่ะ

แจง.JPG (255.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

น่ารักกว่าเดิมเยอะเลยคะ ดูเด็กมาก ราคาเท่าไรคะ
l;p สวยมากค่ะ ทำคางเทา่ไหร่ อยากแก้คางค่ะ
ทำตาด้วยหรือป่าวค่ะ
ราคาเท่าไหรคะ ใช้ซิลิโคน Size อะไรคะ
รอด้วยคนนนนน
รอชมรีวิวอีกคะ
คลินิกอยู่แถวไหน ราคาเท่าไรหรอคะ แล้วทำกับคุณหมอชื่ออะไรคะ
ฟิลเลอร์คางหรอคะ คิดว่าเสริมซะอีกค่ะ
ราคาเท่าไหร่ครับบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้