ดู: 2628|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

--ศิษย์หมอสำรวยT^T คือมันแกนใหญ่ ใครๆก็รู้ว่าไปทำมาช่วยหน่อย--

[คัดลอกลิงก์]
คือเราทำจมูกกะหมอ สำรวย มา ร่วมๆปีแล้วเเรกหมอก็บอก หมอทำทรง ธรรมชาติ ก็ยิ้มๆคนคงดูไม่รู้ แต่มันไม่ใช่ นะ ซิ TT^TT เดินไปไน มีคนทักนะว่าสวยขึ้น แต่ไปทำจมูกมาใช่มั้ยไปทำที่ไนทำไมมันไม่เนียนเลยว่ะ
แงๆ เซงเวอๆอ่ะ

***และที่จะรบกวนเพื่อนๆคือเราจะไป'' แก้จมูก ''  อยากให้เพื่อนๆสวยๆ หล่อๆทุกคน ช่วย แนะนำให้เราหน่อยนะ ว่าควรไปแก้ หมอไหนดี ที่แก้ครั้งเดียว แล้วจบ ไม่มีปัญหาอีก รบกวนหน่อย นะคะ่ พร้อมเบอร์โทร ด้วย จะดีมาก^___^

แสดงความคิดเห็น

ขอดูรูปประกอบการพิจารณาหน่อยสิครับ  โพสต์ 2013-1-4 14:44
ตอนนี้ไปแก้มาหรือยัง ?
กำลังคิดจะทำอยู่เลย ลังเล
ท่าคิดจะทำจมูกอ่านะ ต้องทำจัยเเต่เเรกนะ ว่าคนอื่นต้องรู้เเน่ ๆ ว่าทำ เพราะถึงจะเนียนเเค่ไหนก้อรู้อยู่ดี

อีกอย่างคนที่เเต่ก่อนเคยเหนหน้าคาดตากาน ยังงัยเค้าก้อต้องรู้อยู่ดีว่าอีนี่ทำไมอยู่ดี ๆ จมูกโด่ง หน้าเป๊ะว่ะ

เหมือนที่เรา ๆ หรือบางคนชอบไปวิจารณ์ดารา เเต่มานก้อมีเหมือนกานที่ทำออกมาเเล้วเนียนคือ ประมาณว่า

เเต่ก่อนโด่งอยู่เเล้วล่ะเสริมขึ้นมาให้มานเป๊ะ หรือไม่ก้อเเหมบอยู่เเล้นเเต่เสริมเเค่ตาไม่ไหลมารวม

เเต่ท่ามานเหนเป็นเเท่งชัด เเล้วไม่มั่นจัยก้อทำเหอะค่ะ เพื่อความสบายจัยของคุนนะ ไม่มีหรอกค่ะหมอคนไหนที่

จะมะมีปัญหาตามมา บางคั้งมันไม่ได้เปนที่ตัวหมอ บางคั้งมันเป็นที่กระบวนการของร่้างกายที่มีต่อสิ่งเเปลกปลอม

เช่นสร้าง fibrous tissue มาหุ้ม (มั่ว 55) เเล้วเบี้ยวบ้าง ต่าง ๆ นานา อย่างว่าล่ะเนอะ คัย ๆ ก้ออยากเลือกสิ่งที่ดี

ที่สุดให้เตงเสมอ : )

ปล.มาซะยาว เเต่มะได้ช่วยรายคุนเรย ขอโทดนะค่ะ ขอให้ได้หมอเร็ว ๆ นะค่ะ เป็นกำลังจัยให้จ้าา

ขอดูรูปประกอบการพิจารณาหน่อยสิครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้