ดู: 2531|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เย้ๆ ได้คิวแก้จมูกกับหมอศรัญย์แล้วค่ะ \\(> <)//

[คัดลอกลิงก์]
เป็นคนนึงที่กลัวเข็ม เลือด มีดหมอมากๆ อยากสวยแล้วก็อยากจะโชคดีทำแค่ครั้งเดียวจบเลย แต่..ไม่ได้โชคดีขนาดนั้นเลยต้องมีแก้ไขรอบสอง โอ๊ยๆ ทำใจนานมากจริงๆ
จมูกเิดิมทำกับคุณหมอบุญค่ะ แต่มีปัญหาเยอะหน่อยเพราะทำมาเกือบสามปีแต่รู้สึกเจ็บๆ ตึงๆ ตลอดเลย กังวลว่ามันจะทะลุค่ะ ไปหาหมอ ก็ยืนยันว่าไม่ทะลุแน่นอน แต่มันเจ็บๆ บ่อยๆ ก็รำคาญ แถมเอียงมากเขึ้นเรื่อยๆ ก็เลยหาข้อมูลอีกรอบที่จะแก้จมูก
คราวนี้จะขอแก้อีกครั้งเดียว เลยหานานหน่อย..สรุปได้ที่คุณหมอศรัญย์ค่ะ คิวนานปรึกษาเฉยๆ เนี่ยก็นานมาก แล้วกว่าจะได้ทำก็ปีหน้านู่นเลย..แบบนี้ใช่มั้ยคะ อยากสวยต้องอดทน 5555
15 พ.ย. 55
มีนัดกับคุณหมอค่ะ นัดคิวไว้ 18.15 น. กลัวช้าเลยไปถึงคลีินิคตั้งแต่ 17.30 น. แต่คุณหมอคงติดเคส..นั่งอ่านหนังสือ ดูทีวี จนหลับไปนานมาก ตื่นอีกที 20.30 น. เหอๆ ได้คิวแรกเลย..เพราะคิวก่อนหน้ากลับไปกันหมดแล้ววววว
คุณหมอน่ารักค่ะ ถามได้ทุกเรื่องเลย ก็บอกคุณหมอไปว่าทำมานานแล้วค่ะ แต่เจ็บตลอดเลย คุณหมอก็จับๆ จมูกแล้วบอกวว่าซิลิโคนมันลอย ไม่เกาะกับเนื้อจมูกเลยทำให้เรารู้สึกตึงๆ ตลอด เพราะมันรั้งกลับขึ้นไปข้างบน(คือจริงๆ มันต้องลงมาด้านล่างและทำให้ปลายดูยื่นๆ เป็นรูปค่ะ) มิน่า..หลังๆ รู้สึกว่าจมูกดูเชิดๆ ทั้งที่เป็นคนเนื้อปลายจมูกเยอะ แต่คุณหมอบอกว่าไม่ทะลุแน่นอนรอจนแก้ไขใหม่ได้เลยไม่ต้องเอาออกก่อน ฟังแล้วก็สบายใจค่ะ(ตอนแรกตั้งใจจะเอาออกก่อนแล้วค่อยใส่ใหม่..แต่ก็ไม่อยากเจ็บสองรอบ)
คุณหมอถามว่าทำงานอะไร แล้วอยากได้ทรงจมูกประมาณไหน เราก็บอกว่า..อยากให้โด่งน้อยลง เพราะเดิมมันดูแข็งๆ แหลมๆ ไม่สวย ให้มีช่องว่างระหว่างหางตาหน่อย เหลือบมาเห็นที่คุณหมอวาดรูป..คุณหมอบอกว่า โอเคใจตรงกันพอดี ^^ จริงๆ แบบไหนก็ได้ค่ะ ขอให้สวยโอเค และไม่ทะลุค่ะ..กลัวจริงๆ
8 month

Uploaded with ImageShack.us
1 Year 4 month

2 years

Last weeks

สวยจังเลยคับ   
ในรูปนี่ยังไม่ได้แก้หรอค่ะ....แบบนี้ก็สวยแล้วนะค่ะ^^
ในรูปนี่ยังไม่ได้แก้หรอค่ะ....แบบนี้ก็สวยแล้วนะค่ะ^^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-22 16:06:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไม่ได้แก้ค่ะ พฤหัสหน้านี้ได้คิวแล้วสองทุ่ม แล้วจะมารีวิวนะคะ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้