ดู: 4444|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว ฉีดฟิลเลอร์จมูกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จากกระทู้นี้ >> ปกติฉีดฟิลเลอร์จมูกใช้กันกี่unitหรือกี่ccคะ?

วันนี้เลยเอารูป before-after มาให้ดูค่ะ
ช่วยดูให้หน่อยนะคะว่ามันดูเพิ่มขึ้นรึเปล่า
ถ้าดูไม่เปลี่ยนแปลงก็บอกตามจริงมาได้เลยนะคะ
เพราะโดยส่วนตัวเราเองคิดว่าไม่เปลี่ยนเลยแหละ "-_-

ตอนก่อนฉีด บอกหมอว่าอยากได้ตรงปลายให้ยื่นออกมา
หมอเลยบอกว่างั้นจะเริ่มฉีดจากส่วนที่อยากได้ก่อน แล้วค่อยมาเก็บรายละเอียดที่ตรงสัน
ตอนฉีดปลายจมูก เจ็บค่ะ น้ำตาเล็ดเลย
พอเสร็จหมอให้ดูกระจก บอกหมอว่าอยากได้ยื่นกว่านี้อีก
หมอเลยย้ำให้อีกรอบค่ะ เจ็บเหมือนเดิม
เสร็จแล้วหมอก็ไปฉีดตรงสันจมูกค่ะ โดนจิ้มไป4จึ๊กตรงสัน แต่ไม่จิ้มตรงหว่างตานะคะ

หวังว่าคงเป็นข้อมูลให้เพื่อนๆที่จะไปฉีดจมูกดูนะคะว่าจะได้ขนาดไหน

ปล.เพื่อนๆคิดว่าหมอเค้าฉีดให้เราหมด1ccมั้ยคะ? ยังคงสงสัย?
แล้วตรงปลายที่อยากได้ยื่นๆ มีวิธีอื่นนอกจากใส่ซิลิโคนและfillerมั้ยคะ

ขอบคุณค่า
สวยค่ะ ไม่ต้องเจ็บตัวด้วย
ไม่เปลี่ยนแปลงเลยแหละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้