ดู: 1031|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หัวอกเดียวกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราเปนคนนึงที่นอยกับเรื่องนี้มากถึงที่สุด เรื่องคือ เมื่อ4-5ปีก่อนเราถูกคนที่ไว้ใจที่สุด
ไปฉีดคาง เราก้อแบบไว้จัยอ่ะ แต่ก้อแบบเอ๊ะมัยถูกจัง
ฉีดแล้วก้อชอบค่ะ เลยเติมอีกเข็มนึง แรกแรกก้อโอ พอผ่านมา4-5ปี พระเจ้าคางเริ่มแดง ห้อยน่าเกลียดประมาณนึงเลยค่ะ
เราก้อหาหมอเปนเกือบ10ที่ ถูกสมน้ําหน้ากลับมา เลยกลับปัยที่เดิม เค้าแนะนําฉีดละลาย ปล.เพื่อนๆอย่าฉีดละลายนะค้ะ มันจะยิ่งแย่ในการแก้และอนาคตเรานัยวันข้างหน้า จากนั้นเราก้องมเข็มนัยทะเลเจอหมอวรวิทย์ ท่านก้อแก้ให้2ครั้ง ยอมรับคางเล็กลงแต่ก้อยังไม่เข้ารูปค่ะ
เราเลยมาเจอคุณหมอนพลักษณ์และคุณเฟี้ยตค่ะ เข้าปรึกษาครั้งแรกก้อรับรู้ดั้ยถึงความละเอียดเทคแคร์ทุกเคสค่ะ
ที่เราพูดงี้เพราะผ่าตัดที่อื่น40นาที แต่ท่านทั้ง2. 5-6ชั่วโมงค่ะนัยการผ่าตัด สุดท้ายนี้เราจะบอกกับท่านว่าอย่าหมดหวังค่ะ ยังงัยก้อลองเข้ามาปรึกษาก่อนดั้ยค่ะ แล้วค่อยคิดค่ะ เพราะท่านเปนคุณหมออวุโสด้วย ที่เราโพสปัยเรามั่ยดั้ยอะรัยเลย แต่แค่อยากแชร์ประสบการและแก้ปัณหาอย่างถูกจุดค่ะ เพราะเราก้อคนนึงที่นอยกับคางมามาก คนอื่นไม่เข้าจัยเราเท่าคนที่เจอกับตัวเองหรอกค่ะ 02-574-2022 noppaluck cosmetic ka.
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-9 15:04:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราผ่าตัดแล้ว ตอนนี้รอดูผลค่ะ เราขอกําลังจัย และอธิษฐานขอหั้ยตัวเราเองหมดปัญหาเรื่องนี้สักทีค่ะ เบื่อแล้ว
เป็นไงบ้างค่ะตอนนี้รอติดตามอยู่นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้