ดู: 963|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอแรงเพื่อนๆผู้หวังดีทุกคนช่วยให้คำแนะนำเราหน่อย ตอนนี้เราเครียด...มาก มาก เลย

[คัดลอกลิงก์]
      ขอแรงเพื่อนๆที่หวังดีทุกๆคนช่วยดูทีซิค่ะ ว่าเราควรแก้ไขหรือจะทำยังไงกับจมูกเราดี
เราไปทำ จมูกมาวันที่ 26 ตุลาคม 2555 ณ ที่คลีนิคชื่อดังมีชื่อเสียงแห่งหนึ่งในจังหวัดเชียงใหม่ (.......)
เราเลือก  เกรดซิลิโคลนที่ดีที่สุด+ตัดปีกเพิ่ม 3*,*** ค่าใช้ค่อนข้างสูงมากสำหรับเรา เราอุตส่าห์ทำงานเก็บเงินมานานกว่า2ปีเพื่อ แม้เราจะรู้ดีว่ามันแพงไปสำหรับคนธรรมดาอย่างเรา แต่เพื่อสิ่งที่จะอยู่กับเราไปตลอดชีวิตเราจึงตั้งใจเก็บเงิน หวังว่า..................... เลือกซิลิโคลนเกรดดีที่สุดเพื่อให้งานออกมาดี   แต่ผลออกมา 14 วันแล้ว มันออกมา.................... ไม่ได้อย่างที่ใจเราหวังเลย  เรานอนไม่หลับ คิดมาก ร้องไห้มาหลายรอบแล้ว .............................. ขอเพื่อนๆที่เห็นใจเราช่วยแนะนำให้ที ใจเราก็อยากไปแก้ แต่เราไม่รู้ว่าต้องเสียค่าใช้จ่ายอีกไม๊เพราะว่าเราเหลือเงินเก็บไม่เท่าไหร่แล้ว...........  
ไม่เห็นรุปอ่ะค่ะ ถ้าเห็นจะช่วยดูให้ได้ค่ะ แต่อย่าเพิ่งคิดมากนะคะ เพราะจมูกบางทีกว่าจะเข้าที่ใช้เวลาหลายเดือนนะคะ
ผลออกมา 14 วันแล้ว มันออกมา.................... ไม่ได้อย่างที่ใจหวังอย่างไรบ้างครับ
กรุณาอธิบายให้ละเอียดหน่อยครับ
โทษนะครับ ตอนไปทำพี่คงไม่เอารูปดารา นักร้อง เกาหลี ไปหรอกนะครับ  ถ้าเอาไปให้หมอดู คงไม่เหมือนแน่ๆๆ แต่แค่ 14 วัน มันไม่เห็นอะไรที่แตกต่างหรอก อย่าคิดมาก มันต้องใช้เวลา รอดูไปก่อน บางคนแพ้ไม่เหมือนกัน
การทำศัลยกรรมมันอาจไม่ได้สมบูรณ์แบบ 100% หรอกนะค่ะ แต่ยังไงก็ขอให้ออกมาสวยๆค่ะ ใจร่มๆนะค่ะ 14 วันเอง ปล่อยให้ร่างกายเราพักฟื้นก่อนเนอะ
สู้ๆนะค่ะจะคอยเปงกำลังใจให้ค่ะ
อย่าคิดมากครับ ยังไงก็ทำมาแล้ว แค่14วัน มันยังไม่รู้อะไรเท่าไหร่ มันต้องดีขึ้นสิ ทำให้โล่งๆครับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้