ดู: 1501|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยเป็นแบบนี้บ้าง ช่วยตอบที

[คัดลอกลิงก์]
คือ เมื่อวานเราฉีด 5G+โคจิก เอายาไปให้คลินิกแถวหอ ฉีดให้ พนักงานเป็นคนฉีดพอดีหมอหยุด พนักงานผสม แยกเข็ม

เราเคยฉีด NC 24 White Crystalize  พอหมดก็เลยเปลี่ยน ดู

ตอนผฉีด5จีกับโคจิกไม่รุ้สึกแสบเส้นนะ ไม่มีอาการอะไรเลย พอตกกลางคืนประมาณตี4ตี5นอนไมได้เลย รุ้สึกหนาวๆร้อน ปวดเหมื่อย

ตามตัว ไมีมีแรง ปวดหัวมากกก ตัวก็ร้อน ตื่นมาก็ยังเปนยุ่เลย เปนเพราะเราฉีด5จีกะโคจิกหรือป่าว ใครรุ้ช่วยตอบที แล้วเราต้องฉีด5จีกะโคจิกต่อหรือป่าว
เราก็เป็นแต่เป็นเวนิสซี่อ่า ป่วยทุกครั้งเลย
อาการนี้เป็นเพราะ Kojic ไม่ใช่ 5G ค่ะ

การใช้โคจิกในบางราย มักจะมีการนี้ค่อนข้างพอสมควร

เวเนสชี่มีโคจิกผสม ก็มีอาการนี้ได้เช่นกัน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-12 20:59:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinkmaya เมื่อ 2012-11-12 10:11
อาการนี้เป็นเพราะ Kojic ไม่ใช่ 5G ค่ะ

การใช้โคจิกในบางร ...

แล้วถ้าฉีดเข็มที่ 2 จะเป็นเหมือนเดิมหรือป่าวค่ะ
ตอนนี้ไม่กล้าฉีดต่อเลย กลัวมีอาการเหมือนเข็มแรก (ทรมานร่างกาย)  
ขอบคุณค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Numemeoo31 เมื่อ 2012-11-12 20:59
แล้วถ้าฉีดเข็มที่ 2 จะเป็นเหมือนเดิมหรือป่าวค่ะ
ตอ ...

อาการครั้งที่ 2 น่าจะเป้นอีกแน่นอน ซึ่งอาการพวกนี้จะเป็น 2-3 ครั้งติดกันเลยทีเดียว

ถ้าไม่ไหว อย่าทำค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-13 18:05:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinkmaya เมื่อ 2012-11-13 09:28
อาการครั้งที่ 2 น่าจะเป้นอีกแน่นอน ซึ่งอาการพวกนี้จ ...

ค่ะ
แล้วถ้าจะแยกฉีด. 5จี แค่ตัวเดียวไม่ผสมโคจิก ทำได้ไมค่ะ พอฉีดจนหมด แลิวมาฉีดโคจิก ต่อให้หมด
แบบนี้จะมีอาการรึป่าวค่ะ
ทำได้จ๊ะ

จริงๆ โคจิก ถ้าไม่จำเป็นก็ไม่ต้องใช้ก็ได้ค่ะ

เอาช้าๆ ปลอดภัยดีกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้