ดู: 1682|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยไปทำจมูกกับ หมอ ต่อพงษ์ บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยไปทำจมูกกับ  หมอ  ต่อพงษ์ บ้าง  ช่วยแนะนำหน่อย  ว่าหมอ  ทำดีไหม  ออกมาเป็นยังไงบ้าง  
สวัสดีค่ะ ฉันเคยจะไปทำเมือ 3วันที่ผ่านมา ต้องการแก่ไขจมูกเบี้ยวนิดหน่่อย
ไปปึกษาหมอวันแรกหมอพูดดีมากเขาบอกว่าชีรีโคลของเขาดีกว่าที่อื่น
เขาจะแก้ให้สวย ok เราเชื้อมั้นในตัวหมอ ตกลงวางเงินมัดจำ 2000 บาทนัดผ่าตัดในวันต่อมา
เราก็ไปจ่ายเงินส่วนที่เหลือขึ้นหอ้งผ่าตัด ฉันก็เลยถามหมอว่าหมอจะรับประกันกี่เดือนค่ะ
ผมไม่รับประกันอะไรทั่งนั่นของคุณมันเบี้ยว มันก็ออกมาเบี้ยว  นี้คือคำพูดของหมอเหรอ
ทำไมเมื่อวานไม่พูดแบบนี้ ใครจะกล้าทำจริงไหม เจ็บตัวและเสียเงินตั่งมาก
เขาบอกว่าจะทำไม ใครจะทำถ้าพูดอย่างนี้ ไม่ทำยึกเงิน ข้อหาปติเสธการรักษา เสียใจมาก
เราไม่ยอม เขาก็เลยยึดเงินประกัน 2000 บาท ฟรีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กำลังตัดสินใจว่าจะทำกับคุณหมอต่อพงษ์ดีมั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้