ดู: 1740|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกทรงนี้ เหมาะกับฝีมือหมอท่านไหนดีคะ ช่วยแนะนำที

[คัดลอกลิงก์]

ขอบคุณนะคะสำหรับคำแนะนำล่วงหน้า
ลองเข้าไปปรึกษาที่วีคูนไหมค่ะ เพราะตอนแรกคุนหมอแนะให้ทำทรงนี้แต่เราไม่ชอบอ่ะค่ะเพราะใบน่าเราใหญ่
เราอยากให้มันดูโด่งกว่านี้เราเลยเลือกทรงอื่นแทนอ่ะค่ะแถมคุนหมอให้คำปรึกษาดีมากๆแบบไม่เร่งรีบเลยอ่ะค่ะ
จมุกเชิ่ดแบบนี้ต้องหมอนก อโศกเลย

ลองดูรีวิวของเรา
[รีวิวจมูก] น้องอิมมาแล้ว!! รีวิวจมูก-คาง หมอนก(อโศก)
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=47157&fromuid=197332

สนใจสอบถามหรือดูริวิวเพิ่มเติมที่ 0891856365
หมอไหนก็ได้ค่ะที่ต่อปลายจมูกด้วยกระดูกหู รับรองปลายพุ่งแน่นอนค่ะ
ทำใจนะค่ะเอารูปเกาหลีมาถ้าอยากได้ตามนี้ ก็ต้องทำอย่างที่ว่าค่ะ
รับรองจมูกยาว ปลายพุ่งแน่นอนค่ะ
หมอไหนก็ได้คับ ใช่กระดูกหลังหูเสริมด้วยไปเลย เป๊ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-6 19:36:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ladynut34 เมื่อ 2012-11-6 06:37
ลองเข้าไปปรึกษาที่วีคูนไหมค่ะ เพราะตอนแรกคุนหมอแนะ ...

กำลังดูรีวิวของที่นี่อยู่พอดีคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-6 19:37:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Aicky เมื่อ 2012-11-6 18:19
หมอไหนก็ได้คับ ใช่กระดูกหลังหูเสริมด้วยไปเลย เป๊ะ :lo ...

แล้วถ้าเกิดว่าปลายจมูกอยู่แล้ว  ทำแบบไม่ต้องใช้กระดูกหลังหูได้ไหมคะเนี้ย
ถ้าเกิดสนใจยังไงเดี๋ยวพี่พาไปพบคุณหมอให้ก้อได้นะคะ...รับรองถ้าทำแล้วไม่ผิดหวังอย่างแน่นอนค่ะเพราะคุณหมอจะให้คำปรึกษาอย่างดีที่สุดค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ashiyu เมื่อ 2012-11-6 19:37
แล้วถ้าเกิดว่าปลายจมูกอยู่แล้ว  ทำแบบไม่ต้องใช้กระ ...

ได้ครับ ถ้า่มั่นใจว่า มีเนื้อปลายจมูกเยอะ ไม่ต้องใช้กระดูกหลังหูก็ได้คับ แต่ถ้ามีไม่เยอะก็จะทะลุได้คับ ที่นี้หล่ะเรื่องใหญ่เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้