ดู: 9402|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก+ตัดปีก หมอปรีดา อุบลฯ ทำได้3วันแล้วปรึกษาหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PetiteBlyth เมื่อ 2012-11-5 17:21

เดิมเราเป็นคนปากนิดจมูกหน่อย ใครๆก็ทักว่าเราเหมือน "ลิเดีย"
กะว่าถ้าไปทำสันดั้งอย่างเขาบ้าง คงจะงามเด้งเหมือนเขา

จมูกเดิม>>>
...มีปลายจมูกเรียวสวย แต่!!! ไม่มีดั้ง และเวลายิ้มรูจมูกเปิดกว้างไป
...เลยตัดสินใจทำจมูก+ตัดปีกตามคำแนะนำหมอ
...คุณหมอทำครึ่ง ชม.เอง คนรอทำเยอะมาก

ต่อไปเป็นคำถามค่ะ???
ตอนนี้ทำได้3 วันแล้ว>>>

1> หน้าบวมเป็นอวตาล แต่ไม่เขียวคล้ำเลย ช่วงหัวตาตึงเปลี่ยนรูป -มันจะทำให้รูปตาเราเปลี่ยนไหม
2>ปลายจมูกแดงนิดหน่อยน่าเป็นห่วงไหม
3>ตอนนี้ปลายจมูกโตมาก อีกกี่วันจะเข้าที่อะคะ

+ขอบคุณผู้มีประสบการณ์ทุกคนเลยค่ะ+

ขอให้ออกมาสวยๆนะจะ รอให้จมูกเข้าที่ก็ประมาณ 3 เดือน นะจะ ส่วนหัวตามันดึงเป็นเรื่องปกติอยู่แล้วจะแต่จะมากจะน้อยก็ขึ้นอยู่กับผิวหน้าเราว่าเป็นแบบไหน เด่วก็สวยใจเย็นๆนะค่ะเพราะคุณตัดปีกจมูกด้วย
ปลายจมูกโต เหมือนกัน ค่ะ  แต่อาการบวมหายแล้ว  ทำมาได้ 5 วันแล้วค่ะ ตอนนี้วังวน  มากว่าจะออกมาดีรึป่าวว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-7 07:39:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Mayri เมื่อ 2012-11-7 06:03
ปลายจมูกโต เหมือนกัน ค่ะ  แต่อาการบวมหายแล้ว  ทำมาได้ ...

เราทำมาตั้งแต่วันที่3-11-55ค่ะ  
ดูอาการวันนี้แล้วปลายจมูกเราเริ่มลดละนะ หมดกังวลแล้ว แววสวยมาแล้ว
มารีวิวด้วยนะจ๊ะรอชมๆ:))
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-27 08:39:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้เรียวสวยแล้วจ้า ธรรมชาติมากเข้าจะเข้า1เดือนแล้วค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-27 08:39:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้เรียวสวยแล้วจ้า ธรรมชาติมากเข้าจะเข้า1เดือนแล้วค่ะ
มีเฟสบุคไหมจ๊ะขอชมหน่อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้