ดู: 600|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามข้อสงสัย

[คัดลอกลิงก์]
มีเรื่องจะถามเพื่อนๆพี่ๆค่ะ..คือเราทำจมูกมาได้ครบ1อาทติย์..แต่รู้สึกว่าไม่ชอบค่ะ  แล้วหน้าก็แปลกๆ อยากได้แบนๆแบบเดิมดีกว่า เราทำมาได้ครบ1อาทิตย์แล้ว หมอนัดตัดไหมพรุ้งนี้ค่ะ เราอยากเอาสิลิโคนออก พรุ้งนี้เลยทำได้ไหมค่ะ แล้วถ้าเอาออกจมุกเราจะกลับมาเป็นเหมือนเดิมไหมค่ะ แล้วต้องใช้เวลาพักฟื้นกี่วัน ถึงจะหาย
มีรูปมั้ยค่ะ ไอ้ที่ว่าแปลกเพราะมันยังบวมอยู่ป่าวค่ะ แค่1อาทิตย์เอง รอดูไปก่อนดีกว่ามั้ย ถ้าเอาออกจมูกก้อไม่เหมือนเดิมค่ะ นอกจากไม่ชอบแก้ทำใหม่ แต่รอดูก่อนสัก3เดือนนะคะ 1อาทิตย์อย่าไปซีเรียสค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-2 16:28:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย treechada เมื่อ 2012-11-2 14:42
มีรูปมั้ยค่ะ ไอ้ที่ว่าแปลกเพราะมันยังบวมอยู่ป่าวค่ ...

ค่ะ..คือว่าเราชอบแบบเดิมมากกว่าค่ะ  แล้วพอจะทราบไหมค่ะ ว่าทำอีกกี่อาทิตย์ถึงจะเอาออกได้ค่ะ ส่วนรูปเดียวจะลงให้ดูนะค่ะ
ไม่ทราบค่ะว่าเอาออกได้เมื่อใหร่ รอผู้รู้มาตอบอีกทีนะคะ แต่รอชมรูปอยู่นะ เราว่าใจเย็นเดี๋ยวมันยุบก้อสวย
รอให้แผลหายดีก่อนคะ 2-3เดือน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้