ดู: 1768|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มีเพื่อนๆคนไหน ไปเสริมหน้าอกมาแล้ว นมอยู่สูงและต้องรัดผ้าพันหน้าอกต่อบ้างคะ...

[คัดลอกลิงก์]

ตอนนี้ทำนมกับหมอเทพมาได้ประมาณ 15 วันแล้วค่ะ แต่ว่านมอยู่สูง

หมอก็เลยให้พันผ้า รัดหน้าอกต่ออีก  มีใครเคยมีประสบการณ์แบบนี้มั๊ยคะ
...คืออยากรู้ว่า นมมันจะลงต่ำลงอีกหรือเปล่าคะ กลัวว่าจะได้เลาะใหม่อ่ะ
แต่ถามคุณหมอแล้ว ว่ามันอักเสบมั๊ย หมอบอกว่าไม่อักเสบ แต่ต้องพันผ้าต่ออีกหลังจาก 1 อาทิตย์ ก็นัดตรวจอีกรอบค่ะ
อาการปกติค่ะ หมอเทพแกจะทำฐานนมสูงค่ะ เพื่อนๆสาวประเภทสองเพื่อนเราทุกนางนมฐานสูงหมด หมอแกทำทรงแบบว่าเหมือนเวลาเราใส่เสื่อในดันขึ้นแบบนี้ป่าวค่ะ แล้วหัวนมจะอยู่ต่ำไม่ตรงกึ่งกลางใช่มั้ย ปกติค่ะ นมทรงหมอเทพส่วนใหย่เป็นแบบนี้จ้าา
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-29 19:38:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๋อ เรา หญิงแท้ค่ะ เสริมใต้กล้ามเนื้อ 380 CC ...ดูรีวิวของหลายๆคน แค่อาทิตย์กว่าๆ นมก็คล้อยต่ำแล้วอ่ะ
จขกท มีรุปรีวิวป้ะค้ะ อยากเหนอ่าค้ะ เราก้ออยากทำมากๆเรย
ลองทำตามที่หมอแนะนำดูก่อนนะคะ ใจเย็นๆ อย่าเพิ่งกังวล นมเดิมอยู่สูงมั้ยค่ะ ถ้าผิดพลาดยังไง คุณหมอคงต้องรับผิดชอบแก้ไขให้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้