ดู: 4347|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ได้ฤกษ์ทำกับเขาสักที กับคุณหมอพิสุทธิ์ Clair Clinic สะพานควาย

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีคับเพื่อน ๆ วันนี้ได้ฤกษ์มาอัพรูปการโมหน้าใหม่ให้เพื่อน ๆ ดูบ้าง หลังจากอาศัยดูของเพื่อน ๆ มานานพอสมควร ครั้งนี้ตัดสินใจทำกับคุณหมอพิสุทธิ์ สะพานควายที่ Clair Clinic คับ ก้อทำจมูกกะคางพร้อมกันเรย ตอนนี้ยังไม่หายคับเพราะเพิ่งเป็นวันที่ 5 หลังจากที่ทำ ก่อนอื่นได้โทรไปปรึกษากับคุณหมอก่อนเมื่อวันพุธที่ 24 ต.ค. 55 เพราะผมได้ฉีดฟิลเลอร์ที่จมูกกับคางมา คุณหมอบอกว่าให้เข้าไปให้คุณหมอดูก่อน ก้อเลยนัดคุณหมอไว้ตอน 18.00 น. เลิกงานจะได้ไปทัน แต่พอไปถึงก้อเพิ่ง 17.15 น. บังเอินคุณหมอติดเคสทำตาอยู่ก้อเลยนั่งรอ กะว่าไม่นาน แต่ก้อล่อไป 19.10 น. ถึงได้เจอคุณหมอ บังเอิญพาคุณแม่ไปปรึกษาเรื่องทำถุงใต้ตา พอคุยเสร็จก้อเลยตกลงทำพร้อมกันเลย 2 คนคับ ก้อให้คุณแม่ขึ้นไปทำก่อน สัก 50 นาที แม่ก็ลงมา คุณหมอให้นอนพัก และัผมก็ขึ้นไปทำต่อ อันดับแรกคุณหมอก้อเอาหมึกมาทาบที่จมูกกะที่คาง และคุณหมอก้อบอกว่าเดี๋ยวจะฉีดยาอนหลับให้ พอคุณหมอฉีดนับ 1 ยังไม่ถึง 3 ดีรู้สึกเวียนหัวเว่อร์ เหมือนเปงวงกลม ๆ ยังไงไม่รู้สักพักพอรู้สึกตัวอีกทีก้อเหงื่อแตกเต็มตัว ทั้งที่ห้องผ่าตัดแอร์เย็นมาก แต่ผมรับรู้ได้ทันทีว่าคุณหมอได้กรีดจมูกกะข้างในปากแร้ว และยังมีอุปกรณืถางจมูกกะปาำกอยู่เรย ซึ่งระหว่างนั้นคุณหมอกำลังนั่งเหลาอย่างเมามัน ผมก้อเลยบอกกับพี่ผู้ช่วยว่ากำลังจะอาเจียน เขาก้อเลยบอกคุณหมอว่าคนไข้กำลังเปงลม เขาก็เลยรีบเอาที่ง้าง ๆ ปากกะจมูกผมออกกก่อนและเอาถังขยะมาให้ผมอาเจียน ก้ออาเจียนไปสักพักจนหมด และก้อนอนอยู่บนเตียงผ่าตัด พี่ผู้ช่วยเอาแอมโมเนียมาให้ดมก้อดีขึ้นครับ ตัวเย็นลง พี่ผู้ช่วยบอกคุณหมอว่าหายแระ คุณหมอก้อเลยมาถ่างและยัดให้ใหม่โดยใส่จมูกก่อนเลย และเอาเลเซอร์มากรีดที่ปากอีก ผมก้อสะดุ้งไปเรื่อยตอนเจอเลเซอร์ ได้ยินคุณหมอบอกว่า "เป็นเพราะฟิลเลอร์ทำให้ยาชาออกฤทธิ์ไม่ดี" แต่จริง ๆ แล้วเจ็บไม่มากหรอกครับ แค่เอาสะดุ้งนิด ๆ หน่อย ๆ จากนั้นคุณหมอก้อยัด ๆ ลงไป แล้วก้อจัดการเย็บแผล ส่วนเรื่องเป็นลมนั้นคงเป็นเพราะผมไม่ได้เตรียมพร้อมมาทำ ไม่ใช่ว่ากลัวนะคับ แต่เป็นเพราะกินมาอิ่มเกิน และอะไรที่เขาห้ามทำก่อนโม ผมก็ทำหมดเพราะไม่ได้คิดว่าจะทำวันนี้ และอาจเป็นเพราะยานอนหลับของหมอที่พาผมไปทัวร์ได้ไกลถึงอวกาศด้วย หลังจากเสร็จแล้วลงมาคุณหมอก้อให้ทานยา 1 เม็ด แล้วค่อยกลับบ้าน
งั้นลองมาดูรูปการเปลี่ยนแปลง
ทำปากล่างอีกหน่อย
รับรอง เป๊ะเวอร์
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-29 18:22:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ปากบวมคับข้างล่างตุ่ยเรย
ดูหล่อเลยทีเดียวครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-30 06:42:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนคับ
ดูดีขึ้นสุดๆเลยค่ะ คางเป๊ะมากกก ชอบมากค่ะ เจ็บมากไหมค่ะ อยากทำบ้างจัง
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-30 11:45:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เจ็บเรยคับตุ่ย ๆ อย่างเดียว
คุณหมอทำจมูกทะไหร่อะคะ อันนี้เสริมอย่างเดียวหรือเปล่า ดูจมูกเรียวสวย เลยค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-31 05:49:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกของผมต้องแก้เอาฟิลเลอออกก่อนคับ
ราคาเท่าไรคะค่าแก้คางน่ะค่ะ(เอาฟิลเลอร์ออก)
สนใจมากๆๆๆๆค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-8 07:22:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมไม่ทราบราคาเจงๆเพราะคุณหมอรู้จักกับเพื่อนผมเลยได้ราคาพิเศษที่ 20,000 หากสนใจทำที่ยี่เดี๋ยวผมขอส่วนลดให้ก้อได้คับเพราะคุณหมอใจดี ผมมีนัดกับคุณหมออีกทีเสาร์นี้ 086-599-0434 เบอร์ผมคับ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-8 11:40:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้มีอัพรูปเพิ่มครับ หลังจากทำมาวันนี้ก้อเป็นวันที่ 15 แร้วคับ

IMG_6278.JPG (68.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 27)

IMG_6295.JPG (386.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 25)

IMG_6269.JPG (93.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 24)

IMG_6299.JPG (73.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 24)

IMG_6272.JPG (90.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 25)

ชอบคางมากเลยครับคางสวยมาก เดี๋ยวปลายเดือนหน้า ว่าจะทำคางกับหมอพิสุทธ์เหมือนกันครับ เดือนนี้ขอจมูกกับตาก่อน แฮะๆ
หล่อไปเลยทีเดียว ชอบคางจัง  ดีใจด้วยครับ
หล่อไปเลยทีเดียว ชอบคางจัง  ดีใจด้วยครับ
คนละคนเลยยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้