ดู: 1970|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทราบว่าทานอาหารเสริมอะไรที่สามารถช่วยลดบวมเขียวช้ำได้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ทำมาได้ 4 วันแล้วคราบเสริมจมูกนะคราบ เพราะว่าเหลือเวลาอีก1วันก็จะไปทำงานแล้วอ่าครับ
แก้ไขล่าสุด king_sun เมื่อ 2010-1-19 00:27

จริงๆ เยอะนะ ... ไม่ว่าจะ ใบบัวบกสด อัดเม็ด
น้ำมะพราวสดๆ แบรนด์ซุปไก่ รังนก ... ทานไปเลยครับ เยอะๆๆ

ปล.ย้ายห้องนะ...
สี่วันเหมือนกันเลยค่ะ จับมือๆๆ 55+
ของเราทานยาจีนน่ะค่ะ เรียกว่า"เล้งเอี๊ยง"
เราแทบไม่บวมเลยค่ะ บวมน้อยมากๆ
ยังไงก็ขอให้หายไวไวนะคะ ^^
มาแนะนำอย่างอื่น คุณหมอส่วนใหญ่มักจะแนะนำให้ ออกกำลังกายเบาๆ (เบาๆ นะครับ) เช่น เดินขึ้นลงบันได เดินไปเดินมาแบบเดินเร้วหน่อย ในระหว่างที่ทำก็เอาคลูแพ็คประคบไปด้วย และเวลานอน ก็นอนหมอนสูง หรือ นอนในท่านั้งได้ยิ่งดี และอีกอย่างแรกๆ อย่านอนเยอะนักเพราะมันจะทำให้บวมนานครับ แหะๆ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้