ดู: 2583|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว แก้จมูกกับคุณหมอมนัส meko

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ เราเปนอีคคนหนึ่งที่มีปัญหากับการทำจมูกครั้งก่อนคือมันไม่ได้รูปทรง และปลายแหลมเหมือนจะทะลุ เลยตัดสินใจที่จะแก้จมูกใหม่แต่ก้อศึกษาอยู่หลายที่คะ แต่ตัดสินใจทำที่เมโกะ เพราะเห็นจากรีวิวเพื่อนๆหลายคนที่ทำออกมาสวยทุกคน และดูจากยูทูปที่คุณหมอออกรายการต่างๆเลยมีความมั่นใจคะ วันนี่ไปทำมาแรกๆก้อรู้สึกตื่นเต้นมาก แต่พี่ๆพยาบาลก้อช่วยดูแลให้ เจ็บตอนฉีดยาชาจี๊ดเดี่ยวแล้วหลังจากนั่นก้อไม่รู้สึกเจ็บเลยแต่จะได้ยินเสียงครืกๆๆๆในหูแทน 5555+ ทำเสร็จคุณหมอก้อเอากระจกมาให้ดูคะ ผลอออกมาพอใจมาก ทรงสวย ขอแนะนำเพื่อนๆคนไหนที่กำลังสนใจหรอศึกษาที่จะทำจมูกให้มาทำที่เมโกะนะคะ ถึงราคาอาจจะสูงไปนิสสสแต่ผลที่ออกมาเกินคุ้มคะ
Yep I agree. I got mine done today..
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-30 17:40:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cheche เมื่อ 2012-10-30 23:01

] แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cheche เมื่อ 2012-10-30 22:39

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cheche เมื่อ 2012-10-30 22:35

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cheche เมื่อ 2012-10-30 18:01

วันนี่ครบ 6 วันแล้วคะ เริ่มยุบบางแร้วแต่ยังบวมๆอยู่ คนที่บ้านและเพื่อนๆต่างบอกว่าจมูกทรงสวยกว่าครั้งที่แล้ว

รูปนี่เปนรูปก่อนแก้นะคะ

แก้แล้ว 6 วัน ^^

ปลายจมูกพุ่งดีจังเลยคับ ก็สวยดีนะเราว่า
อยากทราบว่าทำสาขาไหนคะ? ไปปรึกษาสาขาเซ็นทรัลเวิลด์มาบริการแย่มากๆ โดยเฉพาะพนักงานต้อนรับที่ชื่่อเปีย พยายามทำตัวเป็นหมอเองพอถามมากหน่อยก็รำคาญ พยายามจะให้วางเงินมัดจำ พูดแต่ว่าให้ทำเถอะเพราะจมูกดูแย่ ก็ที่ถามเพราะยังไม่เคลียอยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมนิหน่า
เราก็เป็นอีกคนที่ต้องแก้ค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-17 00:23:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราไปทำที่สาขา จัตุจักร อะคะ ที่นั่นบริการดีนะคะ ยังงัยก้อลองเข้าไปปรึกษาดูนะคะ
ราคาอยู่ที่เท่าไรหรอกค่ะ
ปลายจมูกสวยมากครับ สันก็โด่งสวยกำลังดี ราคาเท่าไหร่ครับ
สวยมากค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้