ดู: 1442|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำดั้งกับตาพร้อมกัน จะเจ็บเท่ากับ ทำอย่างเดียวไหมอะครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-5-27 17:06

อยากรู้บ้าง อะไรบ้างครับ
ทำตาก็เจ็บตา ทำจมูกก็เจ็บจมูกครับ สรุปคือเจ็บทั้งตาและจมูกพร้อมกันอ่ะครับ อิอิ

ทำ 2 อย่างดีตรงที่ไม่ต้องเสียเวลาพักฟื้นทีละอย่างครับ แบบว่าพักฟื้นพร้อมกันทั้ง 2 อย่างทีเดียวเลย
และอีกอย่าง ไม่ต้องเสียค่า เหล่งเอี๊ยงกับน้ำใบบัวบก 2 รอบด้วยน้า

แต่การทำจมูกนั้นบางครั้งอาจให้รูปตาของเราเปลี่ยนไป ดังนั้นขึ้นอยู่กับเราว่าจะรอดูรูปตาที่อาจเปลี่ยนไปหลังทำจมูกก่อนหรือว่าจะทำพร้อมกันทีเดียวเลย
ทำบ้าง พัก บ้าง

ค่อยทำดีกว่านะ

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-28 01:36:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ณ จุดนี้

โอเคเก๋กู๊ด

งั้นซีจังทำดั้งก่อนนะครับ แล้วค่อยทำตา
แล้วถ้าทำดั้งกะตาพร้อมกัน จะออกมาดีกว่า
ทำทีละอย่างหรือเปล่า อ่ะครัฟ
ยอมเจ็บสองหนดีก่ามะคะ คิดว่าทำจมูก ตาอาจเปลี่ยนนิดหน่อยอยู่น้า รจมูกเข้าที่ ค่อยมาว่ากันเรื่องตาดีก่ามั้งคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้