ดู: 2772|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เซเลบคลีนิค 3 วันค่ะ ถูกใจมากกก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CassanoVee เมื่อ 2012-10-22 18:27

รูปแรก ก่อนทำค่ะ

รูปนี้ ทำมาวันแรกเลยค่ะ หลังกลับจากคลีนิค

รูปนี้ เป็นวันที่ 2 หลังจากตื่นมาค่ะ รีบดูก่อนเลยว่าบวม ช้ำมั้ย???
สรุป ไม่บวมมาก และไม่ช้ำเลยค่ะ ดีใจสุด ๆ

วันนี้วันที่ 3 แล้วค่ะ หน้าเหมือนวันที่ 2 เลย บวมนิด ๆ ไม่ช้ำ
ที่บวม แววเข้าใจว่า เป็นเพราะนอนเยอะค่ะ ยิ่งนอนเยอะยิ่งบวมจริง ๆค่ะ

ณ ตอนนี้ถือว่า ถูกใจนะคะ เพราะเป็นคนไม่ชอบโด่งเยอะอยู่แล้ว ขอแค่มองดูมีสันก็ยังดีค่ะ
และเป็นคนตาเล็ก ถ้าทำโด่งมาก ตาจะน่าเกลียด ไม่เข้ากับหน้าเลยค่ะ ^^

เพื่อน ๆ มีความคิดเห็นว่าไงบ้างคะ??
สวยๆ   ถ้าหายแล้วคงดูดีมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากค่ะ เด๋วจะสวยตาม ๆ ไปนะคะ อิอิ  โพสต์ 2012-10-22 11:51
รอดูรีวิวนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะสวยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ^^  โพสต์ 2012-10-22 18:19
แววสวยมาละค่ะ สวยแน่นอน

ขอบคุณมากค่ะ^^  โพสต์ 2012-10-22 19:57
ติดตามคะ ขอให้แกะพลาสเตอร์มาแล้วสวยสมใจนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ^^  โพสต์ 2012-10-22 19:57
รอดูค่ะ คงสวย หายเร็ว
รอยุบจร้า สวยแน่ๆ
อัพรูปทุกวันยิ่งดีเราจะเห็นการเปลี่ยนแปลงของตะเองว่ามันยุบลงหรือป่าว..แวะมาชมค่ะ จะสวยละอดทนนิดนึง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้