ดู: 1470|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เป็นหนองหลังตัดไหม !?

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากที่ตั้งกระทู้รีวิวปัญหาตัวเองไป ปัญหาใหม่ก็เกิดขึ้น ..

จมูกเกิดเนื้อนูนขึ้นเล็กๆพร้อมกับเป็นหนองด้านในรูจมูก ซึ่งตรงกับตำแหน่งของรูร้อยไหมพอดี
คาดว่าเกิดจากการติดเชื้อหลังจากตัดไหม เพราะเป็นหลังจากตัดไหมได้แค่วันเดียว
ลักษณะเป็นเหมือนสิวเม็ดเล็กๆ (ไม่สามารถถ่ายรูปได้ เพราะมันใกล้มากจนมองเห็นไม่ชัด)

ไม่ทราบว่ามีใครเคยเป็นในลักษณะแบบนี้บ้างไหมจ๊ะ แล้วควรทำอย่างไรดี
ตอนนี้ จขกท ทาน Amoxicillin 500mg กับ Dicloxacillin 500mg ได้หนึ่งวัน

ไปคุยกะคุณหมอยังค่ะ..จมูกเราอ่ะค่ะปัญหาเล็กหรือใหญ่ก้อควรไปให้หมอหมอดูนะค่ะ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-23 12:20:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ว่าจะไปหาแล้ว ขอบคุณมากจ้า
แล้วหมอว่างัยบ้างคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้