ดู: 2468|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับคุณหมอมนัสคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดี อ้อคะ
อ้อเคยทำจมูกที่อื่นมาแต่ไม่ชอบเพราะดูแก่ เลยตัดสินใจทำใหม่คะ
ก็ศึกษามาหลายที่นะคะ จนได้เลือกทีเมโกะคลินิค เข้ามาแก่กับคุณ
หมอมนัสเมื่อวันที่ 6 ต.ค ที่ผ่านมา ชอบจมูกที่คุณหมอทำให้คะ
คุณหมอยังแนะนำให้ทำตัว BRF หน้าคะ ตัวนี้เหมาะสำหรับเพื่อนๆ
ที่เพิ่งทำจมูกใหม่คะ เพราะทำให้จมูกหายเร็วรอยช้ำรอยบวมหายเร็ว
แล้วผลพลอยได้ของเจ้าตัวนี้ยังทำให้หน้าเราใสขึ้นด้วยนะคะ
เพราะขนาดจมูกของอ้อเป็นงานแก้แต่จมูกหายเร็วมากคะ แถมหน้า
ยังใสขึ้นด้วยนะคะเลยอยากแนะนำเพื่อนๆที่ทำจมูกใหม่ได้ลองทำ
ดูแล้วจะถูกใจเหมือนอ้อคะ รูปนี้ก่อนทำนะคะ
หลังทำนะคะ
หลังทำนะคะ
หลังทำนะคะ

รูปเล็กมากกกค่าาาาา  แต่ก็รู้เลยว่าต้องออกมาดีแน่นอน  อยากทำที่เมโกะเหมือนกันค่ะ
ราคาเท่าไร่คะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-21 00:52:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สุวิจิต เมื่อ 2012-10-21 01:06

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สุวิจิต เมื่อ 2012-10-21 01:04

ราคาแก้จมูก 120,000 ค่ะถ้ายังไม่เคยทำถูกกว่านี้นะค่ะน่าจ่ะอยู่ที่ 50,000 ค่ะ ทำออกมาแล้วสวยถูกใจแน่ค่ะ เพราะคุณหมอทำเสร็จแล้วจะให้เราดูค่ะ
ทำออกมาแล้วถูกใจไม่เสียดายเงินเลยค่ะ สวยธรรมชาติมากๆค่ะ
BRF หน้าคืออะไรค๊ะงานแก้แพงมาก
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-21 16:54:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปหลังทำค่ะ^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-21 16:55:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

After
หน้าใส มากๆเลยจ่ะ คุณหมอคิดรวมหรือแยกกับค่าทำจมูกอ่ะจ่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-22 00:47:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สุวิจิต เมื่อ 2012-10-22 01:00

ค่าทำหน้าไม่รวมกับค่าทำจมูกค่ะ ราคาทำหน้า BRF ไม่แน่ใจว่าเท่าไรลองโทรสอบถามที่เมโกะดูนะค่ะ BRF หน้าเหมาะสำหรับคนที่ทำจมูกใหม่ และคนที่ไม่ได้ทำจมูก สำหรับคนที่ทำจมูกจะทำให้จมูกหายบวมเร็ว รอยช้ำหายไว ที่สำคัญทำให้หน้าใสด้วยค่ะ ไม่ได้ทำจมูกก็ทำได้นะค่ะ เพราะทำให้หน้าเรากระจ่างใสค่ะ ลองทำแล้วติองชอบแน่นอนค่ะรับลอง ที่ถามมาว่าBRFหน้าคืออะไร เป็นเครื่องที่ใช้นวดที่หน้าค่ะ เวลานวดที่หน้าจะรู้สึกอุ่นๆที่หน้าค่ะ
สวยมากค่ะ ธรรมชาติมากๆค่ะ
สวยๆ  อยากทำบ้างจังเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้