ดู: 14138|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอเฉลิมจัดให้ ^^(ใกล้จะครบ1ปีแล้ว)

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ฤกษ์งามยามดี(ว่างจัด) เลยอยากเอารูปจมูกของตัวเองที่เคยทำกับคุณหมอเฉลิมมาฝาก เผื่อเพื่อนๆพี่ๆน้องๆคนไหนอยากเห็น รีวิว ของคุณหมอเฉลิม เลยเอามาฝากจ้า ........   หรือใครสนใจอยากสอบถามอะไรก็โพสถามมาได้เลยนะคะ เดี่ยวจะรีบตอบให้เลยจ้า
เครดิต...ให้คุณหมอเฉลิมเต็มๆ ประทับใจมิรู้ลืม ^^

แสดงความคิดเห็น

ทำราคาเท่าไหร้และแบบไหนคับได้ใช้กระดูกอ่อนป่าว  โพสต์ 2012-10-13 18:30
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-13 20:20:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ออลืมบอกไปค่ะ....... จขกท. ไม่เจอปัญหาอะไรเลย ^____^  วันที่7ทนไปไหวออกไปเดินห่างอย่างสบายใจละ
ตอนพักรักษาตัว หน้าก็จะ บวมๆๆๆ แดงตรงขอบตานิดหน่อย  เขียวนิดๆ คือฝันเป็นคนน้ำเหลืองไม่ดี ทีแรกก็คิดว่าจะช้ำจะเขียวมากกว่านี้ แต่ก็ไม่ใช่อย่างที่คิด  เบื่อตรงที่ ห้ามนอนดิ้น ตั้งนั่งนอน แล้วหน้ามันอืดเนี่ยหละค่ะ (แต่อยากสวยเลยต้องทนไว้ อดทน อดทน)    7วันก็ออกไปโลดได้ละค่ะ   ตั้งแต่ออกมาวันที่ไปอัพดั้งก็ไม่เคยกลับไปหาคุณหมออีกเลยเพราะไม่มีปัญหาอะไรเลย   แต่ตอนนั้นต้องไปตัดไหมที่อื่นเพราะว่าคลินิคคุณหมอน้ำท่วมแล้ว อิอิ
ขอดูรูปก่อนทำเพื่อเปรียบเทียบว่าดีขึ้้นแค่ไหน    อย่างไร

และรูปหน้าตรงชัดๆ ว่าสวยทุกมุมหรือไม่

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

น่ารักมากครับ มีหยดน้ำด้วย สวยดีครับ
ส่วนใหญ่ปกติจะเคยเห็นแต่ผลงานของคุณหมอที่เป็นผู้ชาย
ต้นปีหน้าผมก็ไปทำกับคุณหมอเฉลิมเหมือนกันครับ
โดยรวมแล้ว จขกท ไม่เจอปัญหาอะไรใช่มั้ยครับ

คะแนน

1

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-13 19:41:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย numfun เมื่อ 2012-10-14 10:24

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย numfun เมื่อ 2012-10-14 10:22

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย numfun เมื่อ 2012-10-13 20:30

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย numfun เมื่อ 2012-10-13 20:26

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย numfun เมื่อ 2012-10-13 20:14

ตอนที่ทำ 22000 ค่ะ ใช้สิริโคลนค่ะไม่ใช้กระดูกอ่อน ^^  
((ข้อเล่านิดนุง))  
       ตอนที่ไปทำก็ได้[b]คิวมาแบบฟลุ๊คๆและโชคดีมากกกก (^________^) ก่อนทำยั งไปนั่งกินส้มตำแถวนั้นสบายใจเพื่อรอคุณหมอ
คุณหมอเฉลิมมาก็ไปนั่งคุยก่อนว่าต้องการแบบไหน เราก็บอกคุณหมอไปว่าขอแบบ อั้ม นะคะ แบบพลอยก็ได้ค่ะ (5555+ลืมนึกถึงแปนหน้าตัวเองว) หมอเลยบอกว่า[b]จมูกสั้นนะ คงออกมาไม่ได้เท่าเค้าหรอก แล้วหมอก็เอาแบบที่มีคนเคยทำกับคุณหมอมาให้ดูหมอบอกว่าธรรมชาติตอนนั้นก็มองหน้าเพื่อนที่ไปด้วยแล้วบอกตอบหมอทั้งที ว่าเอิ่มเอาเท่าที่จะโด่งได้อ่ะคะคุณหมอ คุณหมอเลยบอกว่าเดี่ยวหมอจะทำให้เต็มที่เลยครับ (คุณหมอใจดีน่ารักมากไม่รีบด้วย)กำลังใจเริ่มมา เลยไปล้างหน้า บอกตรงๆอารมณ์นั้น จิตตกแอบกลัวมาก(แต่อยากสวย) อิอิ  เมาท์เยอะไปหน่อย^^
            ตอนที่นอนรอคุณหมอบนเตียงผู้ช่วยคุณหมอสุดน่ารักก็มาเช็ดหน้าให้เราเปิดเพลงกล่อมเราเบาๆ ในขณะที่คุณหมอกำลังนั่งเหลาสิริโคลนอย่างใจเย็น เราก็รอรอรอ จนเอิ่มมมม ปวดฉี่อีกครั้ง 555 เลยต้องขอคุณหมอไปฉี่ก่อนเพราะเดี่ยวโดนเข็มจิ้มที่หน้ามาอาจจะ ฉี่แตกกลางคัน5555 แล้วก็มาขึ้นเขียงรอคุณหมอเหมือนเดิมแต่ไม่นาน -----------คุณหมอก็มาฉีดยาชาให้ที่ ปลายจมูก คุะค่ะ ณหมอก็บอกว่าเจ็บหน่อยนะครับ ก็กลัวนะแต่พอโดนเข้าจริงๆ ไม่เจ็บเลยพร้อมบอกคุณหมอไปด้วยว่า    คุณหมอไม่ต้องรีบนะคะค่อยๆฉีดก็ได้นู๋ไม่รีบช้าๆก็ได้ค่ะ..เพราะเคยอ่านเจอในกระทู้ว่า ถ้าโดนไป 2 เข็มก็แทบจะชาทั้งหน้าไม่รู้สึกแล้วเลยอยากจะให้ออกฤทธิ์ก่อน  ตอนที่โดนเข็มที่3ไป ไม่รู้เรื่องแล้วชาไปทั้งหน้าแล้วหมอก็จิ้มยาชาไม่ยั้ง555555+ แต่ก็ไม่รู้สึกอะไรนอนสบายใจ         แล้วคุณหมอก็เอามีดมาเฉือน ก็รู้สึกนะค่ะแต่ไม่รู้สึกเจ็บแค่รู้สึกว่าคุณหมอมาโดนจมูกแต่ก็ไม่รู้สึกอะไรเลย   สักพัก ก็รู้สึกว่าเหมือนมีอะไรไหลเข้าปาก คุณหมอบอกว่ากลืนไปเลยครับเดี่ยวติดเชื้อ  ป๊าดดดดดเลือดเรากินเลือดตัวเอง แต่ก็ต้องทำตามคุณหมอบอก แต่ระหว่างการทำ แทบจะหลับค่ะพูดตรงๆ เพราะคุณหมอมือเบา+กับเพลงอันสุนทรี แล้วก็ได้ยินหมอคุยกับผู้ช่วยเรียกมาเช็คว่าตรงไหม ออไม่ตรงค่ะเอียงนิดนึง คุณหมอเลยชักสิริโคลนออกมาแล้วใส่ไปใหม่ ก็คิดว่าจะเจ็บแต่ก็ไม่เจ็บเหมือนเดิม แล้วก็มีเสื้อดังเข้าหูว่า เสร็จแล้วครับ:D เสียงสวรรค์มาแล้วววว คุณหมอเอากระจกมาให้ดู ก็ตกใจบอกคุณหมอไปว่า โด่งเกินไปไหมคะ คุณหมอบอกว่า โอ้ มันบวมยาชา ต้องใจเย็นก่อนนะครับ  แต่เท่าที่เคยเห็นที่อื่นเค้าทำแล้วมีอะไรแปะที่จมูกแต่ที่นี่ไม่มี แถมจมูกเราก็ไม่ช้ำอะไรมากอีกต่างหาก ปลื้มๆๆๆ ^^   
           ภาพนี้หลังจากทำประมาณ1ชม.ค่ะหน้าปกติมากไม่เขียวเลย กลับบ้านสบายใจ ^^

>>>>>>>>>>> ประทับใจ   คุณหมอเฉลิมใจดีมาก คุณหมอไม่รีบเลยค่อยๆทำให้อย่างตั้งใจ มือเบาไม่เจ็บเลยต่างที่เคยคิดไว้ว่าทำจมูกต้องเจ็บมาก ไม่ใช่เลย       >>ชอบบบบบบหยดน้ำของคุณหมอที่สุดในโลก   ผลตอบรับจากคนรอบข้าง มีแต่คนชอบ เพราะธรรมชาติและโด่งสวย ถ้าไม่มานั่งจ้องหน้าจริงๆก็จะไม่รู้ว่าทำจมูกมา  การทำจมูกครั้งนี้คุ้มค่ากับที่จ่ายไปมากบางคนก็บอกว่าทำไมแพง ฝันกล้าพูดได้เลยว่า ถ้าเราลงทุนไปแต่ได้แบบนี้ก็โอเคร ดีกว่าไปทำถูกๆแล้วต้องพกดวงไปเยอะๆ แล้วบางคนบางที่ก็ไม่สวยไม่พอใจจนต้องไปเจ็บรอบ2ซึ้งเจ็บกว่าแล้วก็เสีย คชจ. มากกว่า  เอาเป็นว่าถ้าฝันรู้จักใครก็คงจะแนะนำให้ไปทำกับ คุณหมอเฉลิมคนนี้หละค่ะ ปลื้มสุดๆ ^_______^ แล้วผลของการรอคอย หยดน้ำคุณหมอสวยมาก ค่ะ
รอหยดน้ำ รอนานไม๊ค่ะกว่าจะเห็น

คะแนน

1

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-13 21:00:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จำไม่ได้ค่ะว่ากี่เดือน แต่ก็ไม่นานมากนะคะ น่าจะประมาณ3เดือนก็เห็นแล้ว  ปลายจมูกมันจะตึงๆ  แนะนำ ตอนพักรักษาตัว นั่งนอน ไปเลยนะคะ 2อาทิตย์ ฝันนอนไปแค่6วัน ปวดหลัง อิอิ ถ้าทนอีกนึงก็อาจจะลงมากว่านี้นิดนึงก็เป็นได้ อิอิ ^^
สวยมากค่ะ เข้าน่ามาก น่าดูคมและ อินเตอร์ขึ้นมาก สอบถามหน่อยค่ะ สไตย์หมอเป็นแบบไหนค่ะ ถ้าเราให้หมอออกแบบ หมอถนัดทรงไหน

คะแนน

1

10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-14 00:50:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย numfun เมื่อ 2012-10-14 00:52

ขอเล่านิดนุง--------ที่ฝันตัดสิ้นใจไปทำกับคุณหมอเฉลิมเพราะฝันก็ได้ เช็ค ศึกษาข้อมูลต่างๆมานานเป็นปี ทั้งในเว็บไซค์หลากหลายข้อมูลหลายเว็ป ก็ได้ตัดสิ้นใจแล้วว่าไปทำกับคุณหมอเฉลิมดีที่สุด แต่อาจจะติดนิดนุงคือ ต้องรอนานอ่ะค่ะสำหรับคิวคุณหมอเฉลิมเพราะคุณหมอคิวทองมาก55555+++   เหตุผลที่ใช้ตัดสิ้นใจ.....ตอนนั้น คือเห็นหลายๆคนไปทำแล้วไม่ค่อยจะเจอกะทู้ที่จะมีปัญหากับหมอเฉลิม    ทรงสวย -----โดยเฉพาะปลายจมูก หยดน้ำ ------สวยมากค่ะ  ตัวฝันเองเป็นคนที่ไม่ค่อยมีเนื้อที่ปลายจมูกเท่าไรยังออกมาได้แบบนี้ อิอิ  คิดไม่ผิดจริงๆค่ะ         ส่วนที่ถามเรื่องแบบ อยากจะบอกว่าทำกับหมอไหน ก็ควรมีแบบมีตัวอย่างไปให้คุณหมอดูค่ะว่าเราต้องการแบบไหน แล้วก็ปรึกษาเค้าไปคุณหมอกจะแนะนำเพิ่มเติมอีกที
สวยมากเลยคร้า

มีอะไรปรึกษาได้นะคะ พร้อมตอบและให้คำแนะนำ ^^  โพสต์ 2012-10-14 02:21

คะแนน

1

หยดน้ำเยอะและสวยมากจริงๆ โด่งและธรรมชาติด้วยค่ะ

คะแนน

1

โชคดีจังค่ะ ทำมากแล้วสวยขึ้น จากเดิมที่น่ารักอยู่แล้ว

คะแนน

1

14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-14 10:29:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mamawi เมื่อ 2012-10-14 09:46
โชคดีจังค่ะ ทำมากแล้วสวยขึ้น จากเดิมที่น่ารักอยู่แล ...

ทีแรกก็แอบกลัวค่ะ เพราะชอบมีคนบอกว่าก็ไม่เห็นจำเป็นต้องทำ  ไม่กลัวทำออกมาแล้วไม่สวยหรอ
หน้าเราก็คล้ายกระเทย อิอิ ก็กลัวทำออกมาจะไปใหญ่......แต่ดูจากผลงานคุณหมอแล้ววางใจคิดว่าเอาล่ะ อยากสวยก็ต้องลอง ดีกว่าอยู่เฉยๆแล้วไม่มีอะไรดีขึ้น .....
สวยมากเลยค่ะ เข้ากับรูปหน้ามากๆ คุณหมอทำแบบโอเพ่นด้วยมั้ยอ่ะค่ะ

คะแนน

1

สวยมากเลยคะ ไม่ทราบว่าเท่าไหร่คะ

ปีก่อนที่ไปทำ 22000 ค่า แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าราคายังเท่าเดิมรึป่าวอ่ะค่ะ ^^  โพสต์ 2012-10-14 12:39

คะแนน

1

17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-14 12:39:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nana1987 เมื่อ 2012-10-14 11:49
สวยมากเลยคะ ไม่ทราบว่าเท่าไหร่คะ

ปีก่อนที่ไปทำ 22000 ค่า แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าราคายังเท่าเดิมรึป่าวอ่ะค่ะ ^^  โพสต์เมื่อ 1 วินาทีก่อน
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-14 12:46:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Puppoii เมื่อ 2012-10-14 11:43
สวยมากเลยค่ะ เข้ากับรูปหน้ามากๆ คุณหมอทำแบบโอเพ่นด้ ...

ตอนที่ไปทำ คุณหมอไม่ได้ทำแบบopen ค่ะ^^ แต่ก็ได้หยดน้ำมาถูกใจมาก  จากเป็นคนที่ยิ้มแล้วจมูกจะบาน ตอนนี้ดีขึ้นเยอะเลย

ขอบคุณมากนะคะ แล้วที่นี่มีหลายราคามั้ยเอ่ย  โพสต์ 2012-10-14 13:06
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-14 14:24:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย numfun เมื่อ 2012-10-14 12:46
ตอนที่ไปทำ คุณหมอไม่ได้ทำแบบopen ค่ะ^^ แต่ก็ได้หยดน้ำ ...

น่าจะมีราคาเดียวนะคะ แนะนำอยากให้โทรไปสอบถามได้เลยค่ะพี่แดง พี่พี่เค้าใจดีมากค่ะ ^^
ตอนนี้อาจจะอัพราคามาแล้วด้วย.......... ที่ใส่อยู่เป็นสิริโคนของอเมริกาค่ะ โยกได้จับได้ปกติ
สวยจังเลยค่ะ ^^
ตอบแทนในหลายๆคำถามครับ
ตอนนี้ ราคาเสริมครั้งแรกอยู่ที่ 25,000 ครับ
คุณหมอทำโอเพนท์ได้ครับ ก็ขึ้นอยู่กับแต่ละเคสไปครับ แล้วแต่ความคิดเห็นของคุณหมอครับ
จริงๆหลายๆคนเข้าใจว่าคุณหมอถนัดทำแต่ทรงเกาหลี จริงๆคุณหมอเฉลิมท่านทำตามแบบนะครับ
แท่านจะถนัดทรงโด่งๆ ทำหยดน้ำสวยครับ
แล้วก็ไม่ได้ถนัดเฉพาะทำผู้ชายด้วย จริงๆถ้าไปที่คลีนิคจะทราบว่า มีผู้หญิงไปหาเยอะกว่าผู้ชายอีกครับ
แต่ไม่ค่อยมีคนมารีวีวแค่นั้นเองครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย kanum เมื่อ 2012-10-13 22:49
สวยมากค่ะ เข้าน่ามาก น่าดูคมและ อินเตอร์ขึ้นมาก สอบถ ...

ปกติคุณหมอจะทำตามแบบที่เราอยากได้น่ะครับ
แนะนำว่าควรพกแบบที่เราชอบไปให้คุณหมอดูดีกว่าครับ
แล้วคุณหมอจะเป็นคนบอกเองว่าทำได้หรือไม่ได้ครับ
คุณหมอเฉลิมท่านถนัดทรงโด่งๆ มีหยดน้ำน่ะครับ
จมูกทรงสวยมาก
ยอมรับว่าจมูกสวยมากเลยค่ะ ทั้งมุมตรงและด้านข้าง
แบบที่ชอบเลย
ไม่รู้ว่าถ้าเราทำจะได้แบบนี้รึเปล่า
กำลังหาข้อมูลไปแก้จมูกใหม่คะ ของเก่ามันเอียง
ตอนนี้หมอทีีอยู่ในใจก้อ หมอเฉลิม อันดับ 1 ดูจากหลายๆกระทู้แล้วสวยค่ะ

จขกท.พอจะทราบมั้ยค่ะว่าราคาแก้ไขจมูกเท่าไหร่
ขอบคุณค่ะ
นี่คือแฟนพี่ใบตองป่ะ หน้าคุ้นมากกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้