ดู: 13351|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] สยามเลเซอร์ ทองหล่อ ทำตาหรือจมูกสวย+ดีไม๊คะ ไม่ค่อยมีคนพูดถีงเลยคะ???

[คัดลอกลิงก์]
ว่าจะตาน่ะค่ะ ลองหากระทู้เก่าๆที่นี่ดู หรือแม้แต่เวบอื่นหรือgoogle ก็เจอแต่แบบ sponser reviews ค่ะอยากเห็นแบบคนทั่วๆไปที่ไปทำมาแล้วมาบอกบ้าง ว่าดีไม่ดียังไงคะ?

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-13 13:22:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บอกกันมั่งจิคะ จะได้รู้อ่ะ ไม่งั้นก็ไม่รู้สักที

แสดงความคิดเห็น

ไม่พูดถึงเพราะ ไม่ดีหรอกครับ ลองดูรีวิวที่อื่นดีกว่าครับ  โพสต์ 2012-10-14 21:34
ไม่พูดถึงเพราะ ไม่ดีหรอกครับ
ลองดูรีวิวที่อื่นดีกว่าครับ

ถ้าไปทำที่อื่น จะสวยกว่านี้เยอะเลยนะครับ

สยามเลเซอร์ ไม่มีชื่อทางศัลยกรรมตกแต่งเลยนะครับ

เคยมีน้องผู้หญิงมาโพสต์เรื่องจมูกและคางไม่สวยและแพงด้วยนะ แต่ถูกลบกระทู้ไปแล้วครับ
ม่สวยแค่ม่เจ็บหมอมือเบา แต่ไคที่ถานเอียงใช่ซีลิลโคนนิ่มจะม่เบี้ยว ม่ต้องบ๊อกคอคนบอกว่าเราทำแร้วสวยธรรมาชาตแต่เราม่พอใจอ่ะ
ทำตากับสยามเลเซอร์ มาค่ะ ทำแล้วไม่เท่ากัน ก็ขอพบหมอ คุณหมอก็แก้ให้ ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มค่ะ แนะนำไปหา Consult ที่เซ็นทรัลลาดพร้าวนะค่ะ น้องๆน่ารักค่ะ แต่ราคาจะค่อนข้างสูงนิดนึงนะค่ะ
เราเคยไปฉีด ฟิวเลอร์ จมูกกับหมอดา ออกมาโด่งได้ใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้