ดู: 1065|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอถามเส้นทางไป เซเลปคลินิคคุณหมออนุชิต หน่อยจ้ะ :)

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าอยุ่ระยองค่ะ ไม่คุ้นเส้นทาง กทม.เรยน่ะ อยากทราบว่าไกลจากอนุเสาวรีย์มากมั้ยคะ หรือให้นั่งแท็กซี่ไปลงที่ไหน แบบว่าถ้าโดนหลอกก้คงไม่รู้เรื่องเรย555555 รบกวนพี่ๆบอกทางที่สะดวกหน่อยคร่า ขอบพระคุณนะคะ ^^
จุดเด่น พาต้าปิ่นเกล้าค่ะ อยู่ฝั่งเดียวกับพาต้าปิ่นเกล้าเลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-12 12:58:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย maipare เมื่อ 2012-10-12 12:56
จุดเด่น พาต้าปิ่นเกล้าค่ะ อยู่ฝั่งเดียวกับพาต้าปิ่น ...

ขอบคุนจ้ะ คุน maipare :)
อยู่ระยองนั่งรถมาลงที่ สถานีขนส่งเอกมัยค่ะ ต่อรถเมล์สาย 511 รถแอร์สีส้ม ฝั่งสถานีขนส่งเลยค่ะ ถึงหน้าพาต้าเลย ข้ามสะพานลอยมาพาต้าค่ะ คลินิกจะอยู่ตรงซอยเซเว่น

ถ้านั่งรถไฟฟ้ามาลงที่อนุเสาวรีย์ ขึ้น 509 ฝั่งโรงบาลราชวิถีค่ะ ถึงเหมือนกัน
นั่งรถไฟฟ้ามาลงหน้าพาราก้อน ต่อรถเมล์สาย 79 รถแอร์สีส้ม ถึงพาต้าเหมือนกันค่ะ

ถ้าจะนั่งรถแทกซี่ แนะนำว่าให้นั่งมาลงที่พาต้าเลย 555 ไหนๆก็เสียเงินเยอะแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้