ดู: 23992|ตอบกลับ: 50
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] Laser V-beam ที่ไหนดีครับ หรือต้องใช้เลเซอร์ตัวไหนดีช่วยลบรอยแดงได้ บอกหน่อยนะคร

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยผมหน่อยนะคราฟฟฟฟฟฟฟ

หยุดใช้แมคอัพ ครีมหรือเครื่องสำอางค์ก่อนนะครับ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-11 20:03:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
รอยสิวต้องเลเซอร์ เฟกเซล ครับ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-17 19:43:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
armykubpom ตอบกลับเมื่อ 2015-3-19 18:12
V-Skin คลินิค หมอวิบูล หรือ ราชพฤกษ์ คลินิค หมอบุปผา ลอง  ...

ขอบคุณมากๆนะค้าบบ
V-Skin คลินิค หมอวิบูล หรือ ราชพฤกษ์ คลินิค หมอบุปผา ลอง Google หาข้อมูลอ่านได้เลยคับ เพราะส่วนตัวหายเพราะหมอ2ท่านนี้ ที่หาสองที่เพราะเมื่อก่อนหมออยู่ที่เดียวกัน เเล้วออกมาเปิดคลินิคเป็นของตัวเองครับ ผมเเนะนำคนสนิทเเละคนรู้จักหา2ที่นี่ ประทับใจทุกคนครับ
ของเราเคยเปนนะ ไปรักษาที่ธนพรคลินิกค่ะ สองคอร์ส คอร์สแรกรักษา Magenta light เปนคอร์สรักษาสิว คอร์สที่สอง Fraxle Laser รักษาหลุม+รอย สำหรับเราแล้วหน้าเราดีขึ้นมากนะ หลุมตื้นขึ้นเยอะเลย ยังไงลองไปปรึกษาดูก่อนนะคะ สู้ๆค่ะ

ลองเข้าไปดูทีนี่ดูนะค่ะ Panacea Clinic ไปรักษาด้วยตัวเองมา ดีมากเรยไม่เลี้ยงไข้ ราคาไม่แพง
ไม่อยากพูดเยอะ เดี๊ยวหาเป็นหน้าม้าให้คลิินิกค่ะ ลองปรึกษาคุณหมอดีกว่าไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆค่ะ คุณหมอใจดีให้คำเเนะนำดีมาก 02-160-5047
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-29 21:35:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย farbabiie เมื่อ 2014-6-24 09:26
ธนพรคลินิกเลยค่ะ แนะนำๆ ^^

ขอบคุณคับบบ
ธนพรคลินิกเลยค่ะ แนะนำๆ ^^
https://www.facebook.com/spsaypan.blog/photos/a.501699653193612.119281.501403786556532/708525185844390/?type=1&theater  เข้าไปดูนะครับ รักษาสิว เจลล้างหน้า ครีมบำรุงแก้แพ้บำรุงให้ผิวแขงแรง แล้วก็ ครีมกันแดด  เพจ บล๊อกเกอร์สายป่านได้โพสเอาไว้เอาใจช่วยฮะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-23 19:19:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย กระเเต เมื่อ 2014-6-23 14:55
เราเเนะนำเเพนนาเซียคลีนิกเลยจร้า เราพึ่งไปรักษามาต ...

ขอบคุณนะค้าบบ ราคาเท่าไหร่ต่อครั้งอ่าค้าบบ
เราเเนะนำเเพนนาเซียคลีนิกเลยจร้า เราพึ่งไปรักษามาตอนนี้กำลังยิงเลเซอร์ วีบีมยุ เห็นเเล้วนึกถึงหน้าตัวเองTT เอาใจช่วยนะคะ ลองโทรไปสอบถามได้ค่ะ 02-160-5047 เปิดทุกวัน 10.00-20.00 ตอนนี้เห็นว่ามีโปรโมชั่นอยู่ด้วยนะค่ะ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-25 18:21:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย a_fang เมื่อ 2013-4-25 13:48
TheDermis คลินิกที่สยาม  เลเซอวีบีมดีมาก ไม่ได้โคสะนานะ แ ...

ขอบคุนมากๆๆเลยครับบ
ษิตาวรรณไม่นานมากน่ะค่ะ ให้เราไปนั่งรอให้ได้ค่ะ ไม่คิดเงินค่ะ
อยากช่วย ค่ะ เราอยุ่ใกล้คลีนิคค่ะ หรือเจ้าของกระทู้มารอคิวที่คลีนิตตอนสามโมงกว่าอ่ะค่ะแล้วพนักงานจะมาจดคิว4โมงกว่าค่ะ
ถ้ามารอก่อนได้คิวแรกๆไม่นานค่ะ ลองดูน่ะค่ะ (ราคาครั่งแรกประมาณ1500-2000ค่ะ จากที่เราไปหามากะพี่ๆเพื่อนๆ5คนอยู่ราคาประมาณนี้ค่ะ)
ธนพรก้อดีค่ะ ฉายแสง ยา กดสิว ฉีด รวมหมดแล้ว(ครั้งแรกอาจมีซื้อยาเพิ่มบ้างนอกจากที่เขาให้)
เป็นเหมือนกันค่ะแต่ตอนนี้ใช้แบบนี้อ่ะค่ะ คือเห็นมีคนเคยบอกว่ามะนาวช่วยทำให้สิวยุบกะรอยแผลเป็นได้เลยลองนำเกลือผสมน้ำมะนาวค่อยๆขัดเบาๆสักห้านาที แล้วล้างออก ล้างเสร็จรู้สึกหน้านุ่มขึ้นค่ะ แล้ว ตามด้วยสบู่ล้างหน้าสำหรับคนเป็นสิว พอเสร็จก็ทาครีมบำรุงผิวให้ชุ่มชื่นอะไรก็ได้ตัวนึง แล้วทายาผงพิเศษจะทาทั้งหน้าบางๆอ่ะค่ะ ใช้มาอาทิดนึงล่ะสิวหายรอยสิวจางลงค่ะ  
ไปธนพรคลินิคเลยค่ะ ราคาจ่ายไหวไม่แพงค่ะ

สนใจรักษาผิว ทำให้ผิวขาววิ้ง ได้ผลเร็ว แวะมาดูได้ที่ www.facebook.com/cawaiizone ค่ะ
TheDermis คลินิกที่สยาม  เลเซอวีบีมดีมาก ไม่ได้โคสะนานะ แต่ไปทำมาแล้วดี จึงอยากแนะนำที่นี่
หมอน่ารักมากๆ ที่นี่ยิงดีด้วย ไม่กี่วันรอยก้เริ่มจางแล้ว พี่ทำมาสองครั้งแล้ว ดีขึ้นกว่าทายามากๆ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-24 23:57:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย antantant เมื่อ 2013-4-20 23:49
เรตินเออีกเสียง อดทนเท่านั้นมันจะขับออกมาและจะลอก ร ...

ขอบคุนมากๆเลยนะครับบบบบบ
เรตินเออีกเสียง อดทนเท่านั้นมันจะขับออกมาและจะลอก รอยสิวก็จางด้วยสู้ๆนะคะ หัวอกคนเป็นสิวนี่เข้าใจดี ยิ่งช่วงเห่อใครทักหน้าทำไมเละอย่างนี้ยิ่งอยากตายเลยสะดีกว่าอยู่ 5555 สู้ๆนะคะอ้อทานน้ำเปล่าเยอะๆอะไรที่กินแล้วล้างระบบภายในก็กินไปเลยค่ะช่วยได้
ษตาวรรณคลินิก ห้วยขวางค่ะ หายจริงๆ
รองซื้อเรดินเอมาใช้ดูซิคะ ซื้อที่ร้านขายยาทั่วไปคะเมื่อก่อนเราก็เป็นแบบนี้เหมือนกัน
อ่อ ที่สำคัญ นะครับ ผลิตภัณท์ของ ที่เราใช้อยู่ ทำจากธรรมชาติ ไม่มี แอลกอฮอล์ และมียอดขาย ดับอับ 2 ของโลก อยากรู้โทรมาแล้วกันนะ มี case ตัวอย่างให้ดุด้วย หายทุกคน ดีขึ้นทุกคน ถ้าเป็น กทม ปทุมธานี จะยินดีให้คำปรึกษามาก เพระาอยู่ใกล้บ้าน 5555  สนใจ โทรมานะครับ 084 904 7958  "อย่า กด อย่า บีบ อย่าใช้ สบู่ อย่าใช้น้ำมะนาว อย่า เข้าคลินิค อย่ากินยาสิว  อย่าใช้พอนส์ โอเลย์ กานิเย่ นีเวีย บอดี้ชอบ   clinique สมูทอี " ใช้น้ำเปล่าล้างหน้่จะดีทืี่สุด   ที่สำคัญ นะคับ ไม่แพงเท่าเข้าคลินนิคด้วยล่ะ ปลอดภัย 100% ไม่พอใจนะ ให้มา ถีบเลย ฮ่าๆๆ อยากให้หาย เข้าใจความรู้สึกนะครับ
อันนี้ พูดตรงๆนะ  "อย่าเข้าคลินิค"  "เด็ดขาด"    ยิ่งเข้งคลินิค ยิ่งไม่หายคับ   เสียเงิน ฟรีไปป่าว  เห็นบ้างคน บอกใช่สบู่เด็ก อันนี้ อันตรายมาก คับ สบู่ ไม่ว่าจะเด็ก หรือ ผู้ใหญ่ มี ค่าเป็น"ด่าง"ครับ ปกติ สภาพใบหน้าคนเรา มี ค่า PH 5.5 - 6   ไม่เกินนี้คับ สบู่อันตรายสุดๆ  การเข้าหา หมอนะครับ  ยาที่หมอให้มา จะทำให้สิว และรอยแดงจากลง เพราะอะไรรู้ไหมครับ ยาที่ใช้ จะเข้าไปกดใบหน้าไว้ ทำให้สิว หายไว ยุบเ้ร็ว รอยหายไว แต่ถ้าเราเลิกหา นะครับ สิ่งที่มันควรจะขึ้น เมื่อก่อน มันก็จะ พุด ขึ้นมาเต็มหน้าเหมือนเดิมครับ    อันนี้ อยากหายบอก ความรู้ไว้ คราวๆนะครับ ถ้าอยาก จะรักษาด้วย วิธีธรรมชาติ ไม่อันตราย ไม่แพ้  และที่สำคัญหายแบบ ไม่กลับมาเป็นอีก สอบถามเราได้นะครับ  ต้องคุยเป็นการส่วนตัวนะครับ  ถ้าอยบากรู้ อะไรมากกว่านี้ สอบถามเราได้นะ  เรามีภาพ case ตัวอย่าง ให้ดูด้วย ที่"สำคัญ" เป็นผลิตภัณท์ที่ ทำมาจากธรรมชาติ ครับ  ถ้าอยู่ กทม ปทุม ธานี จะสะดวกมาก
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-21 19:55:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sodagump เมื่อ 2012-10-11 12:37
เจ้าของกระทู้ลองไปปรึกษาที่ธนพรคลีนิคนะคับ รักษาสิ ...

คราฟฟฟขอบคุรมากนะครับ  มีแต่คนบอกว่าดีต้องลองๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้