ดู: 7119|ตอบกลับ: 36
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สุดยอดอ่ะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หมี่เองนะคะ ที่ทำมากับหมอเฉลิม
จะบอกพี่ๆที่ก่อตั้งเว็บว่า "สุดยอดอ่ะค่ะ" รวดเร็วได้ใจมากๆๆ
มาโพสต์เปนเกียรติให้กับเวบเราด้วยน่ะคัฟ คุณหมี่

อิ อิ
สุดยอดจริงๆครับ ^^b
ต้องให้เครดิต น้องบอบที่หาแอดมินทำเว็บมาให้คัฟ
ให้กำลังจัยอีกแรง
สู้กันต่อไป พี่ทาเคชิ ช่วยสู้ด้วย

อิ อิ
ยินดีที่ น้องหมี่ กับ น้องEzii เข้ามาทักทายกับทุกๆคน

แวะมาคุยกันบ่อยๆนะครับ
น้องบอบเก่งที่สุด
มาเชียร์ด้วยคนจร้า
รวดเร็วทันใจมากกกก

ดีจัง
สุดยอด

มีที่ รีวิว แล้วเรา
พี่พลเหรอครับ มาได้ไงนี่ หวัดดีครับ
ใช่ครับ มาเยี่ยมเยียนและทักทายครับ
มาบ่อยๆนะครับ ยินดีต้อนรับเสมอ
รวดเร็วทันใจมากกกก

ดีจัง
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-4-20 14:46

หวัดดีคุณ Arty
โอเปิ้ลเองน้าคัฟ
เปนงัยบ้างจมูกยุบบ้างยังคัฟ
เปนกะลังจัยหัยยุบไว ๆ น้าคัฟ
แหม ก้อชมบอบเกิ๊นน 5555

บอบม่ะได้ทำเวปซ่ะหน่อย

ก็แค่เปนเพื่อนกับแอดมินอ่ะคัฟ เหอะๆ
  เริ่ด เริ่ดดดดดดดดด  อิอิ
มีเว็บใหม่แล้ว ก็แวะกันมาบ่อยๆน๊าคัฟ
หวัดดีคุณ Arty
โอเปิ้ลเองน้าคัฟ
เปนงัยบ้างจมูกยุบบ้างยังคัฟ
เปนกะลังจัยหัยยุบไว ๆ น้าคัฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-4-20 19:58

จมูกดีขึ้นแล้วคะ โอเปิ้ล มีรีวิวแล้วด้วย ตามไปชมด้วยนะ
คุณหมี่คัฟ รอคุณหมี่มารีวิวอยู่น๊าคัฟ

อิ อิ

มาไวๆ น่ะคัฟ
จมูกดีขึ้นแล้วคะ โอเปิ้ล มีรีวิวแล้วด้วย ตามไปชมด้วยนะ
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-4-22 14:36

ไปชมแย้วน้าคัฟ เริ่ดมาก ๆ อิอิ
ขอบคุณทีมงานทุกๆท่าน ที่ทำที่ให้เม้าธ์กันแบบชิวๆค่ะ
พี่หมี่จำไว้ท์ได้ป่าวอยากเหนดั้งพี่หมี่มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อยากเจอตัวจิงอ่า
พี่หมี่อยุเเถวไหนคะมาหาไวท์หน่อยขอร้องเพาะตอนนี้เครียดกับดั้งตัวเองงงงงงมาเพาะไม่โด่ง
เเถมเสริมไม่สูงด้วยโอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยเครียด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้