ดู: 1027|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] เสริมหน้าอก..อยากให้เป็นความลับ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราจะเสริมหน้าอก อาทิตย์หน้าแล้วค่ะ แต่กลุ้มใจอยู่เรื่องเดียว เราทำงานโรงงานต้องตรวจสุขภาพทุกปี ต้องเอ็กซเรย์ปอด ฟิมล์มันจะเห็น  เราไม่อยากให้คนใน บ.รู้ จะต้องทำยังไงดี ต้องคุยกับหมอหรือเจ้าหน้าที่ รพ. อย่างไรดีคะ ให้ช่วยเก็บเป็นความลับ ไม่ใช้ว่าเราจะทำมาโชว์แล้วหลอกใครๆ ว่าเป็นของจริงนะคะ  เราอยากให้อะไรกับตัวเองบ้าง อยากใส่เสื้อผ้าสวยๆ กะเขาบ้าง สามีก็เห็นด้วย แต่ถ้าคนใน บ.รู้ เราจะถูกแซวมาก เราอายค่ะ  ไว้รู้เฉพาะคนที่สนิทๆ เท่านั้น  ช่วยแนะนำทีนะคะ
แนะนำเลอ แบ็งค็อคค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้