ดู: 5965|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยทำจมูกกะหมอนนท์ บำรุงราษมั้ยจ้ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมั้ยเจ็บมั้ยคะรบกวนตอบหน่อยคร่า
ใช่หมอ นนท์ โรจน์วชิรนนท์ ไหมคับ??
เรื่องเจ็บนี่ไม่ทราบนะคับ แต่ได่ยินมาว่าหมอทำแต่แบบopenหรือป่าวไม่แน่ใจคับ

แสดงความคิดเห็น

ทำแบบโอเพ่นคืออะไรอ่ะคะ ใช่หมอ นนท์โรจ นี่ค่ะ  โพสต์ 2012-9-30 15:06
แฟนเพิ่งไปทำมากับคุณ หมอนนท์ ครับนัดดูหน้าที่ รพ.กรุงเทพคริสฯแล้วอีกอาทิตย์มีคิวว่างพอดีคิวคุณหมอเยอะมากโชคดีที่ได้คิวพิเศษหมอเลยนัดทำให้ที่ รพ.เซนหลุยห์เพราะหมอประจำอยู่หลาย รพ.ครับ (ตามภาษาคนมีความสามารถ)เคสนีทำการวางยาสลบครับไม่ได้ฉีดยาชาเพราะแฟนกลัวมากๆๆลืมบอกไปครับมีเคสผ่าตัดเล็กก่อนเอาเนื้อเยื่อตรงข้างศรีษะมาเสริมกันซิลลิโคนกันทะลุครับใช้เวลาผ่าตัดนานพอสมควรประมาณ 4ชม.ครับแต่ผลออกมาดีเวอร์ครับไม่เขียวบางคนทำออกมาตาเขียวเหมือนโดนไครซ้อมมาเพราะคุณหมอใช้เทคนิคพิเศษในการทำแบบของเกาหลี(แบบเปิด)อะครับหรืออาจจะเป็นกับบางคนก็ไม่ทราบนะครับเคสนี้มีตัดปีกจมูกด้วยครับ ทำออกมาเพื่อนๆจำกันมะได้เลยละงานนี้หมอเหลาซิลลิโคลสวยมากๆๆแฟนชอบใจบอกคุ้มมากกับเงินที่ต้องจ่ายไปคุณหมอเป็นกันเองกับคนไข้มากรู้สึกอบอุ่นและมั่นใจกับตัวคุณหมอและทีมงานมาก เมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมานี้หมอนัดดูและตัดไหมปีกจมูกคุณหมอจำหน้าคนไข้ไม่ได้อะครับหน้าแฟนเปลี่ยนไปมากๆๆ (ไม่รู้เอาฮาหรือเปล่านะครับ อิๆๆๆ)เพื่อนๆในแผนกที่แฟนทำงานทุกคนลงคะแนน เต็มสิบให้สิบเอ็ดอะครับเต็มร้อยก็ให้เกินร้อยครับ พระเจ้าจ๊อตของเขาดีจริงๆครับ  อันนี้เป็นความรูสึกที่แฟนมีต่อคุณหมอนะครับส่วนตัวผมก็รู้สึกเช่นเดียวกันตอนแรกก็กังวลมากจะทำออกมาดีหรือเปล่าแต่ตอนนี้ผมรู้สึกขอบคุณคุณหมอมากที่ทำให้แฟนผมเป็นนางฟ้าและสมหวังของเธอที่ต้องการเปลี่ยนแปลงชีวิต สาธุขอให้สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตแฟนผมด้วยเทอญ สุดท้ายนี้ขอให้คุณหมอนนท์ รักษามาตรฐานและจรรยาบันของคุณหมอให้ดีเสมอไปนะครับ  ใครมีข้อสงสัยโทรสอบถามได้ที่  089-4611188 ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้