ดู: 9046|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฉีดลดแก้มและร้อยไหมหน้าเรียวคะ ที่บิวทิสคลินิก ดาราทำเยอะคะ

[คัดลอกลิงก์]
ฉีดลดแก้มและร้อยไหมเก็บแก้มยุ้ยคะูู^^

นุ้ย.jpg (213.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ฉีดลดแก้ม ใช่เมโส รึป่าวค่ะ
ทำมาเท่าไหร่ค่ะ น่าสนใจ
สวยเลยอ่ะ ราคาเท่าไรคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-26 15:30:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคา3200บาทคะดีกว่าเมโสแฟตทั่วไปไม่บวมลดเร็ว ดาราชอบฉีดกันคะมีดาราหลายคนที่คุณหมอทำให้ลองเข้าไปดูเฟสบุคได้นะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตอบตามตรงตอนมีแก้ม ราศีดีก่าไม่มีนะครับ คหสต.เน้อ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakavit เมื่อ 2012-9-27 01:12

3200 ถูกอ่ะ อยากทำติดต่อยังไงครับ อยากทราบข้อมูลด้วยครับ
ทั้งหมดเท่าไหร่ค่ะสนใจมากกกกกกกกกกกกกกก
หลอกกันชัดๆ
wewewewiw
หน้าม้าคลินิกบิวทิสรีวิว
ซ้ำกับKitkatKitkat  ในกระทู้ [ฉีดฟิลเลอร์/ฉีดโบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ไปฉีดลดแก้ม และร้อยไหม มาคะ พึงพอใจมากคะชอบมาก
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=103273
มีแก้มดูดีกว่านะค่ะ...แก้มตอบดูมีอายุนิดนึง (คหสต)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้