ดู: 9286|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 1 เดือนหลังทำจมูก หมอชาตรีสยามคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rodfolk1909 เมื่อ 2012-9-25 22:38

สวัสดีคับเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง
ตอนนี้ จมุกของผม ก็ครบ 1 เดือนแล้ว
เลยนำภาพมารีวิวให้ดูกันคับ

มาดูก่อนทำกันก่อนเลยคับ

หลังทำ 1 เดือน

ยังไง ช่วยคอมเม้นกันหน่อยนะคับ

แสดงความคิดเห็น

จมุกสวยมากๆครับ น่าจะทำตาเพิ่มนะครับ  โพสต์ 2012-11-18 13:36
เป๊ะเว่ออออออออ บอกได้คำเดียวดูดีมาก 555 หมอเดียวกันออกมาดูดีทุกคน
อยากเหนด้านข้างอ่า
หมอท่านนี้เป๊ะมาก เรื่องจมูก ตา ให้ 10 เริ่ด
คิดว่าก่อนทำดีกว่า
ทรงสวยจ้า แต่ดูเหมือนปลายมันยังบวมอยุ่หรือป่าวจ้า
สวยมาก  หมอเดียวกันค่ะ
ตรงระหว่างตามันใหญ่ไปหน่อยแต่ก็โอนะ
ตอนแรกลังเลว่าระหว่างฉีดฟิลเลอร์กับผ่าตัดทำจมูกเรยอันไหนจะดีกว่ากันเพราะเปนภูมิแพ้หนัก
แต่เหนแบบนี้ ไปทำบ้างดีกว่า หมอฝีมือขั้นเทพมาก
หล่อมากคับ หลังทำรูปที่สาม ผมสีอะไรคับ สวยดี ฮ่าๆๆ
ทำไมไม่เห็นรูป
หล่อ เท่ เป่ะเว่อออออ

ดีแล้วที่ตัดสินใจถูก

เพราะเพิ่งไปทำมาเมื่อวาน 555
ก่อนทำดูดีอยู่แล้วนะครับ หลังทำตรงหว่างตามันใหญ่ไปป่าวคับ
หล่อเลยยยยยยยย.. อิ อิอิ
ฝากลิงค์ด้วยนะครับ ผมอยากแก้จมูกขอคำแนะนำหน่อยนะhttp://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=54515&extra=page%3D1
หล่อคับบ เป๊ะเลย แน่มากๆ เอ๊ะ เหมือนใช่คนที่ไปคลีนิกเมื่อวานป่าวคับบ หน้าคุ้นๆ ใส่เกงขาสั้น
หน้าเหมือนกอล์ฟ พิชญะ เลย
(แอบนอกเรื่อง) อยากบอกว่า รูปที่ 6 เสื้อแบรนด์ Trust เป็นร้านของเพื่อนผมเองครับ 5555
  ทรงสวยคับ
น่ารักมากน้อง..............
จมูกสวยมากๆเลยคัฟ
พี่ทำราคาเท่าไรครับ  ผมอยากทำมั่ง?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้