ดู: 5214|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ^^ แก้จมูก หมอสำรวยวันนี้ค่ะ ช่วยดูหน่อยค่ะ เป็นไงมั่ง ติชมตามสบายกันเลยนะค่ะ^^

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งแก้มา 30 ธค ค่ะ รุปน่าเกีลยดไปหน่อยนะค่ะ
ตอนนี้ประมาณ 8 ชั่วโมงแล้ว
ช่วยดูหน่อยค่ะว่าจะโด่งหรือไม่โด่ง
ติชมได้เลยนะค่ะ
ที่ต้องเอาผ้ากอสยัดจมูกเพราะเลือดยังซึมๆค่ะ   
หยดน้ำจะมาไหมค่ะเนี่ย เหมือนไม่มีหยดน้ำเลย อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหยอดน้ำคร้า

DSC02878.JPG (44.37 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

โด่งแล้วนะคับ...............

ใจเย็นๆคับ................

เดียวก็สวย...........
ตอนนี้มันยังบวมอยู่นะคับ
รอยุบก่อน โด่งแน่ๆ ... :)
โด่งค่ะ แต่ว่าตอนนี้มันกำลังบวมอย่างมากค่ะ ต้องใจเย็นๆนะค่ะ
รอมันยุบ สัก 1 อาิทิตย์จะค่อยๆยุบลงเรื่อยๆ ค่ะ 3เดือนถึงจะยุบเต็มที่
บางคนอาจจะมากกว่านั้นจ้ะ  หยดน้ำมาหลังสุดเลยค่ะ  ต้องรอปลายมันยุบ ถึงจะมาเยือน อิอิ
โด้งแน่นอนค่ะแต่ตองใจเย็นๆนะค่ะค่อยเป็นค่อยไปค่ะเป็นกำลังใจนะค่ะสวยต้องสู้ค่ะ^_^
สวยเริ่ดเชิ่ด แน่ นอนคะ อดทนๆๆ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-31 12:53:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นที่มาให้กำลังใจค่ะ
วันนี้เริ่มจะเหมือนนาเนีย เต็มที่เลยค่ะ
กลัวไม่มีหยดน้ำจัง เหอๆๆๆ
สไตล์หมอสำรวยโด่งธรรมชาติค่ะ ของพี่ก้อเพิ่มมาอีกนิดนึงน่ะ
อยากเห็นรูปก่อนทำจังเลยค่ะ มาอัพเรื่อยๆนะคะ ขอให้หายไวๆน้า
หายไวๆนะคับ ^^
เราเพิ่งไปแก้เหมือนกันเมื่อวันที่8 แต่แก้กะหมอกุศล ขอให้หายเร็วๆนะ
เอาใจช่วยค่ะ
ตอนนี้ยุบอ๊ะยัง สู้ๆนะ
บอกวิธี การแก้ ของหมอสำรวย หน่อยได้มั้ยคะ

พอดีว่าจะไปขอแก้กับคุณหมอเหมือนกัน แต่กลัวคุณหมอไม่ให้แก้อะคะ

แล้วเจ็บเหมือนตอนทำตอนแรก มั้ยอะคะ

T_T
แล้วตอนนี้หายบวมไปแล้วหรือยังคร้าบ...มาดันรูปให้ดูบ้างนะคร้าบ...อย่าลืม น้ำใบบัวบก น้ำมะพร้าว อย่าให้ขาด
ค่ะเพิ่งไปทำมากะคุรหมอเหมือนกันเดวยังไงจะมารีวิวให้ชมนะค่ะรอให้เข้าที่ก่อนนะค่ะ

love.namtan
อยากดูรูปหลังทำจังค่ะ....

เมื่อไหร่จะมา Update คะเนี่ยยย

แวะมาให้กำลังใจคะ
ดูหน้ากลัวไปหน่อย แต่ก็ดูดีแล้วค่ะ ใจเย็นๆๆ
ยังดูไม่ค่อยออก  แต่ยังไงก้โด่งอยุ่แล้วค่ะ  ยังไงก้หายไวๆๆนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้